PDA

View Full Version : Tin vui + tin buồn

KonAir
29-09-2011, 08:54 AM
Xin trân trọng thông báo 1 tin vui và 1 tin buồn với tất cả mọi người:
Đầu tiên là tin vui:
Sáng nay ngày 29/09/2011 tớ nhận được tin nhắn của admin Trôn với nội dung như sau
"đẻ rồi hehe", vâng như vậy là hnay admin của chúng ta đã có con gái đầu lòng, chúng ta cùng chia vui với admin nhé \m/
Tiếp theo là tin buồn:
Tớ sẽ mất 1 cái phong bì :(, và nhiều khả năng trong tuần này pub sẽ không cập nhật thêm phim mới nào nữa, chắc phải sang đầu tuần tới admin mới trở lại cùng chúng ta và mới cập nhật được thêm phim phục vụ các bạn. (Vì hiện tại cả smod herobon cũng đã bỏ trốn)
P/S: các bạn nào muốn chia vui cùng admin, xin vui lòng PM tớ để nhận số tài khoản nhé ;;), xin vui lòng lưu ý là chỉ nhận tấm lòng giới hạn nhiều nhất là 7 số 0 nhé :)), và chấp nhận mọi hình thức chia vui thông qua bank, thẻ cào điện thoại, thẻ game, tích kê lô đề, vé số, đồ vật (laptop, máy tính bảng, điện thoại... lưu ý điện thoại chỉ nhận dòng có cảm ứng nhé :)))

kenrynoluv
29-09-2011, 09:06 AM
yeah! gái đầu lòng thì còn j bằng! chúc mừng trôn phụ! \m/! thế là sướng nhé!
cho e hỏi tên pé gái là j nè :">! hí hí!
e cố gắng học encode thôi =))
cữ ngay 1 đội swat tinh nhuệ nhất của pub triển khai kế hoạch tìm kiếm herobon nào giao!

Mavis
29-09-2011, 10:01 AM
cho` cho` cho` chu' chú chúc mungggg` :D Pub rocks!!

KonAir
29-09-2011, 10:25 AM

Longtime no see. Pm tớ đi, tớ send số tk nào :))

whatever
29-09-2011, 10:30 AM
Em cũng xin gửi lời chúc mừng đến bác Admin Trôn nhé, đồng cảnh ngộ rồi hehe, con gái đầu lòng :D

KonAir
29-09-2011, 10:39 AM
Em cũng xin gửi lời chúc mừng đến bác Admin Trôn nhé, đồng cảnh ngộ rồi hehe, con gái đầu lòng :D

Có lấy số tk không Xèo ơi ;;)

vat1984
29-09-2011, 10:39 AM

Trong 1 ngày vui như thế này mình sẽ xá tội phát thẻ vàng >:)
// Trai hay gái anh Sứt :-?

KonAir
29-09-2011, 10:46 AM
Trong 1 ngày vui như thế này mình sẽ xá tội phát thẻ vàng >:)
// Trai hay gái anh Sứt :-?

Tội mù chữ, cho ăn thẻ

vat1984
29-09-2011, 10:49 AM
Tội mù chữ, cho ăn thẻ

Á. Em nhầm. Á á á. Hix. 24 sẹo rồi :((

KonAir
29-09-2011, 10:59 AM
Á. Em nhầm. Á á á. Hix. 24 sẹo rồi :((

19 sẹo cũ lành rồi, lo gì :))

vat1984
29-09-2011, 11:52 AM
19 sẹo cũ lành rồi, lo gì :))

Nhưng mà vẫn để lại sẹo. Sau này con cháu nó thấy nó cười cho :(

kenrynoluv
29-09-2011, 12:35 PM
=))! thắng sẽ là người đi đầu cho cả team và có thể là cả pub.vn! số lượng thẻ giữ kỷ lục =))!
p.s: e chờ con gái Trôn phụ lớn :">! :X :*

trl_ant
29-09-2011, 07:43 PM
chúc mừng bác Trôn nhá :)) bác cứ yên tâm là khi con bác 17 tuổi thì mấy tên me "em ấy" đã "già" và "yếu" rồi =)), bữa nào úp hình đi:D

kenrynoluv
29-09-2011, 08:18 PM
chúc mừng bác Trôn nhá :)) bác cứ yên tâm là khi con bác 17 tuổi thì mấy tên me "em ấy" đã "già" và "yếu" rồi =)), bữa nào úp hình đi:D

Ko có nghe nhạc hồi đó rồi =))! 40 20! khi a 20 e mới sinh ra đời! khi a 40 e đã vừa tròn đôi mươi=))! thấy chưa nhạc người ta hay vậy mình phải học hỏi chứ :">

quan_hanoi
30-09-2011, 12:34 AM
Xin trân trọng thông báo 1 tin vui và 1 tin buồn với tất cả mọi người:
Đầu tiên là tin vui:
Sáng nay ngày 29/09/2011 tớ nhận được tin nhắn của admin Trôn với nội dung như sau
"đẻ rồi hehe", vâng như vậy là hnay admin của chúng ta đã có con gái đầu lòng, chúng ta cùng chia vui với admin nhé \m/
Tiếp theo là tin buồn:
Tớ sẽ mất 1 cái phong bì :(, và nhiều khả năng trong tuần này pub sẽ không cập nhật thêm phim mới nào nữa, chắc phải sang đầu tuần tới admin mới trở lại cùng chúng ta và mới cập nhật được thêm phim phục vụ các bạn. (Vì hiện tại cả smod herobon cũng đã bỏ trốn)
P/S: các bạn nào muốn chia vui cùng admin, xin vui lòng PM tớ để nhận số tài khoản nhé ;;), xin vui lòng lưu ý là chỉ nhận tấm lòng giới hạn nhiều nhất là 7 số 0 nhé :)), và chấp nhận mọi hình thức chia vui thông qua bank, thẻ cào điện thoại, thẻ game, tích kê lô đề, vé số, đồ vật (laptop, máy tính bảng, điện thoại... lưu ý điện thoại chỉ nhận dòng có cảm ứng nhé :)))

Đầy tháng đã hẵng làm phong bì, bác Sứt. Bác tới sớm quá sợ người ta không tiếp ý chứ... Mới lại mới đầu tháng chưa gì đã đi thăm bà đẻ, he he... /:)

Trong tuần này em tưởng được xem hai phim mới, ai dè, thật là đau lòng quá đi... :D

Megatron
30-09-2011, 12:48 PM
Thanks all,
Việc nhà đã tạm ổn. Babytron khoảng 1 tiếng nữa là được về nhà. Megatron đã trở lại. Lợi hại thì chẳng hơn gì nhưng phim thì có nhiều hơn :D Dồn hàng chờ thằng herobon chuyển nhà xong để còn up :D

Kenchapcheng
30-09-2011, 01:58 PM
kaka, chúc mừng admin Trôn nhé :X chúc cháu bé nhanh ăn chóng nhớn lớn nhan chú chờ :P

co2tap_s2
01-10-2011, 12:56 PM
chức mừng ( đã nghỹ ra tên cho bé chưa ) >:)

mr_2p6
01-10-2011, 06:32 PM
xin vui lòng lưu ý là chỉ nhận tấm lòng giới hạn nhiều nhất là 7 số 0 nhé :)), và chấp nhận mọi hình thức chia vui thông qua bank, thẻ cào điện thoại, thẻ game, tích kê lô đề, vé số, đồ vật (laptop, máy tính bảng, điện thoại... lưu ý điện thoại chỉ nhận dòng có cảm ứng nhé :)))
đầu tháng đc cái này của bác Sứt thì vui rồi, gia đình PUB chuẩn bị đón mem nữ trẻ nhất trong lịch sử nào :D :D