PDA

View Full Version : góp ý . mong MOD đừng ban nick. vì mới nạp tiền :D

thaonguyen00
23-12-2012, 11:52 PM
mình thấy phim ở PUB chất lượng rất tốt. có điều về phần các MEM hơi quá :D góp ý thôi nha.

ví dụ mình mua một sản phẩm nào đó chẳng hạn , điện thoại iphone , máy nge nhạc ipod , áo quần , xà bông, chăn mền sách vở....hầu như trên thế giới không có nhà sản xuất nào ngăn cấm việc share sản phẩm đã bán cho khách hàng. khi người ta đã bỏ tiền ra mua rồi thì họ làm gì quyền họ chứ.

và ở PUB mọi người đã bỏ tiền ra mua acc thì quyền lợi acc đó thuộc về người đó. làm gì cũng được, Như vậy sẽ tạo được sự thân thiện với khách hàng ghé thăm. không gây bất tiện cho mọi người xem phim. chứ ai ai cũng không thấy vui mừng khi xem phim tại PUB mặc dù phim hay.

mình cũng biết rằng nếu gửi bài này lên chắc mod sẽ không đồng ý hoàn toàn , nhưng hy vọng sẽ thay đổi một chút it.Nếu có thể cho tối đa 1 acc xem được 2 đến 3 phim cùng một lúc thì thật là cảm ơn PUB.

chúc PUB ngày càng Phát triển
ai đồng ý thank cái nha :D

herobon
24-12-2012, 09:14 AM
Về vấn đề này thì 1 acc xem 1 phim là để đảm bảo quyền lợi cho chính các bạn thôi.
Nếu mỗi người xem 2 phim cùng lúc thì số lượng tài khoản xem phim trên server sẽ gấp 2 lần hiện tại => tốc độ load phim của các bạn giảm xuống 2 lần. Nếu đến 3 phim cùng lúc thì giảm gấp 3.
Vì vậy về việc cho xem tối đa 2,3 phim là điều bất khả thi.
Còn về các quyền lợi thì Pub luôn cải tiến để đem lại cho các bạn nhiều tiện ích cà quyền lợi hơn.
Hy vọng bạn thông cảm và hiểu cho trường hợp này!