PDA

View Full Version : Pub.vn chỉ hỗ trợ trình duyệt Firefox và Chrome khi xem trailer và phim online.

KonAir
27-09-2011, 02:00 PM
Xin thay mặt ban quản trị Pub.vn, mình xin thông báo tới toàn thể các thành viên của Pub.vn
Kể từ 12h trưa hôm nay,ngày 27/09/2011, Pub.vn sẽ chỉ hỗ trợ 2 trình duyệt Firefox và Chrome khi xem trailer hoặc phim online. Các trình duyệt khác như IE, Opera... sẽ không được hỗ trợ. Vì vậy để xem các nội dung online tại Pub.vn một cách tốt nhất, xin các bạn vui lòng sử dụng Firefox hoặc Chrome.
Trân trọng kính báo.

Joyce
29-09-2011, 02:16 PM
hix vậy là ko xem dc trên Mac với PS3 rùi T_T

KonAir
29-09-2011, 02:20 PM
hix vậy là ko xem dc trên Mac với PS3 rùi T_T

PS3 thì mình không biết, còn MAC theo mình biết hoàn toàn có thể sử dụng Firefox hoặc Chrome mà.

Joyce
04-10-2011, 09:28 PM
PS3 thì mình không biết, còn MAC theo mình biết hoàn toàn có thể sử dụng Firefox hoặc Chrome mà.

PS3 zô web Pub coi film đã lun ý, lúc trước mình vs chị hay coi trên PS3 để coi bằng TV hihi jờ thì hông dc rùi :(
tại mình có giới thiệu cho anh chị bên nước ngoài về Pub ^^ họ muốn coi trên TV cho sướng :D

KonAir
04-10-2011, 09:55 PM
PS3 zô web Pub coi film đã lun ý, lúc trước mình vs chị hay coi trên PS3 để coi bằng TV hihi jờ thì hông dc rùi :(
tại mình có giới thiệu cho anh chị bên nước ngoài về Pub ^^ họ muốn coi trên TV cho sướng :D

Thanks bạn đã quảng cáo Pub :D, nhưng vấn đề về trình duyệt trên PS3 nằm ngoài khả năng hiểu biết của mình, nên ko giúp đc bạn rồi, bạn thử google xem có cách nào cái đc FF hoặc Chrome cho PS3 không.

Joyce
05-10-2011, 06:19 PM
hihi ko có j nè tại lúc trước mình coi thì bt, từ lúc đổi chỉ xem trên FF vs Chrome thì Movie C ko coi dc, Movie A thì coi dc bt :-/ hông hỉu lun
Chắc để hnay mình check lại thử xem :)

coi trên safari thì vẫn bình thường, chỉ có điều trên PS3 thì hết coi dc rùi :(