PDA

View Full Version : Pub Bây giờ không chơi Với Đông Á Bank nữa à?

daskwhy
20-12-2012, 12:02 AM
Mấy lần em định vào nạp thẻ, nhưng chỉ có ĐÔNG Á Ebanking, Pub giờ không chơi với thằng Đông Á nữa sao? Rất mong Pub khôi phục thanh toán qua thằng Đông Á ....

KonAir
20-12-2012, 12:10 AM
Vấn đề thanh toán qua các ngân hàng Pub đều thông qua cổng thanh toán Bảo Kim bạn nhé. Hiện bên Bảo Kim đang tiến hành nâng cấp việc thanh toán với Đông Á nên tạm thời tính năng này được hạ xuống. Pub sẽ có lại tính năng này ngay sau khi Bảo Kim khôi phục. Rất cám ơn bạn đã ủng hộ.

minhquan1435
27-12-2012, 07:57 PM
Không chuyển khoản trực tiếp vào tk của pub được à? bảo kim lằng nhà lằng nhằng!

herobon
27-12-2012, 11:27 PM
Chuyển tiền trực tiếp vào tài khoản bạn có thể thông qua thẻ ATM, thẻ cào điện thoại.

trumtin
28-12-2012, 03:53 PM
Mình thanh toán qua thẻ ATM của VCB thì báo lỗi "Thẻ của bạn không thanh toán đươc" mặc dù tài khoản còn đủ tiền và mình đã mở dịch vụ thanh toán trực tuyến với VCB. Như vậy là sao ???

minhquan1435
28-12-2012, 09:59 PM
Mình thanh toán qua thẻ ATM của VCB thì báo lỗi "Thẻ của bạn không thanh toán đươc" mặc dù tài khoản còn đủ tiền và mình đã mở dịch vụ thanh toán trực tuyến với VCB. Như vậy là sao ???
Chuẩn, mình cũng dính đúng như bạn, thẻ còn đầy tiền, muốn ck vào cũng báo lỗi "Thẻ của bạn ko thanh toán được" mặc dù đăng ký full option dịch vụ.
Cả 1 trang phim lớn đến vậy, chức năng cứ gọi là bét nhè mà tìm mờ cả mắt 1 số đt hot line không có .... mình thấy kỳ .... :(
@ sứt: cho mình cổ phần vào pub, mình sẽ làm tăng 1.5 lần doanh số hiện tại ?? nếu DS vẫn thế hoặc thấp hơn mình xin để cả vốn lẫn người làm osin cho sứt??

minhquan1435
14-01-2013, 09:58 PM
sứt né mềnh roài :)