PDA

View Full Version : Xin hỏi một chút về phim

heoduy1601
25-09-2011, 09:22 AM
Có một bộ phim là THE LOVELY BONES (thế giới sau cái chết) rất hay nhưng mình tìm hoài hổng tháy bản HD nào đẹp cả mà phim này ra cũng lâu rồi sao không thấy trên PUB không biết PUB có thể chịu khó một tí để Upload lên xem online HD không vậy? Mình biết PUB còn đang thiếu nhân lực nên việc này chắc hơi khó khăn một chút :th_40:nhưng mình rất mong PUB có thể cập nhật phim này(hình như mình không có quyền đòi hỏi này phải không ta ?)*NOTE* sao ở pub ít phim hoạt hình quá à :th_80:

Megatron
25-09-2011, 09:43 AM
Thế bạn có đồng ý là nếu Pub phim này up lên cho bạn xem online xong, bạn sẽ viết một bài cảm nhận (của riêng bạn) về bộ phim không?
:th_125:

heoduy1601
25-09-2011, 09:50 AM
Là sao nhỉ? Bắt buộc phải làm thế à??nhưng nếu cần thiết thì mình sẽ làm thế ^^

Megatron
25-09-2011, 10:06 AM
Thì như bạn thấy đấy, ở Pub không cho phép yêu cầu phim vì mỗi mem yêu cầu 1 phim chắc BQT chúng mình sẽ phát điên. Và khi đã phát điên thì các hành động không còn kiểm soát được như khi bình thường. Cũng may cho bạn là mình tóm được thread của bạn vào sáng chủ nhật đẹp trời này và đột nhiên hôm nay mình lại ko phát điên :))
Đùa tí chứ việc mình đề nghị là không bắt buộc. Không ai bắt buộc ai cái gì trên cái thế giới ảo khốn kiếp này cả. Tự dưng mình thấy việc viết cảm nhận nó là một cử chỉ đẹp để cảm ơn các uploader thôi :))

KonAir
25-09-2011, 11:25 AM
@heoduy1601: Bạn lưu ý đây là box góp ý chứ ko phải box yêu cầu phim nhé. Pub chưa thể đáp ứng được việc yêu cầu phim của mọi người, nên chưa có box yêu cầu phim để tiếp nhận yêu cầu của các bạn nhé. Bạn lưu ý lần sau không post bài sai box như thế này nữa nhé.

heoduy1601
25-09-2011, 02:00 PM
OK mình hỉu rùi cám ơn các bạn nhá ! Chậc cũng hơi tiếc vậy là không xem được phim này trên PUB rồi hayya