PDA

View Full Version : Thông báo thử nghiệm 1 số tính năng mới và việc có thể xảy ra một vài lỗi

KonAir
24-09-2011, 11:27 AM
Kính thưa toàn thể các member của Pub.vn :D
Hiện tại sau 1 thời gian server mới của Pub đi vào hoạt động, đã giúp các bạn xem phim với tốc độ nhanh hơn ổn định hơn. Và hiện tại ban quản trị đang tiến hành thử nghiệm 1 số tính năng mới trên hệ thống server mới để tối ưu hóa hơn hoạt động của server, để ngày 1 hoàn thiện hơn, phục vụ các bạn tốt hơn nữa. Trong thời gian này server vẫn hoạt động bình thường và các bạn vẫn xem được phim như bình thường, tuy nhiên tại 1 số thời điểm các bạn khi đang xem phim có thể bị dừng lại, không xem được tiếp, những lúc như vậy các bạn vui lòng ấn F5 (refresh) để trình duyệt load lại trang web và tua đến đoạn mình đang xem. Hiện tượng này sẽ xảy ra không nhiều và không phải với tất cả mọi người. Nên những bạn nào gặp phải hiện tượng trên, xin vui lòng làm theo hướng dẫn trên của mình. Và tránh post các câu hỏi về hiện tượng này, đặc biệt là không post vào topic phim. Rất mong được các bạn hợp tác và mình sẽ có thông báo sau khi quá trình thử nghiệm hoàn tất.
Xin cảm ơn mọi người,

kugomap
24-09-2011, 01:22 PM
Hết lòng ủng hộ ban quản trị
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển