PDA

View Full Version : Có lẽ nên bổ sung thêm 1 số film đỉnh còn thiếu sót

whatever
19-09-2011, 11:46 PM
Tớ thấy PUB.VN rất hay! Tuyệt vời! Nó có thể còn tuyệt hơn nữa nếu chúng ta cập nhập đủ 1 số bộ film đỉnh:
+ Film truyền hình nhiều tập: Heroes, Lost, Alias, Prison Break,... :th_64:
+ Film series nhìu phần: SAW [7 phần], Lord of the Ring [3 phần], Matrix [3 phần],... [những bộ film đỉnh đã có nhiều người coi nhưng cũng có rất nhiều người chưa hề được coi, muốn coi mà ko có điều kiện download or đại loại thế] :th_48:
+ Film thể loại kinh dị, hành động và viễn tưởng: đây là những thể loại dc rất nhiều người ưa thích, tớ nghĩ nên cập nhập nhìu film hơn, có thể là film cũ cũng dc, tuy cũ nhưng có thể rất rất nhiều bạn chưa dc coi vì nhiều film rất hay nhưng lại ko có link down [film Kinh Dị của Nhật như The Wig, The Forbidden Floor,... và 1 số film kinh dị Mỹ như Urban Mary of Blood gì gì đó tớ ko nhớ rõ lắm,...] :th_56:
+ Có 1 film mới chiếu rạp cách đây gần năm là "After Shock", film về thể loại Lịch sử - Tâm lý theo mình thì cực hay, cảm động, ý nghĩa [mặc dù cái poster ko dc bắt mắt nên nhiều người ko xem, nhưng xem rồi mới thấm] :th_15:
===> Đây là ý kiến của mình, có gì ko đúng mong bỏ qua cho !!!

SantaCruise
20-09-2011, 12:01 AM
Rất cảm ơn bạn đã ủng hộ và đóng góp ý kiến cho pub . Về vấn đề bổ sung phim thì nhân lực của Pub hiện giờ rất mỏng, mỏng tang , nên chúng mình chưa thể up phim theo yêu cầu được. Trong thời gian tới khi đủ nhân lực , pub sẽ mở thêm mục request phim cho các bạn ^^.

KonAir
20-09-2011, 07:50 AM
Cám ơn bạn đã góp ý, pub sẽ cố gắng cập nhật các bộ phim hay phục vụ các bạn.
p/s: bộ lord of the ring pub đã cập nhật rùi bạn nhé :D, saw cũng đã post phần 7
-----------------
Cập nhật luôn đủ bộ Saw rồi bạn nhé