PDA

View Full Version : Góp ý về 2 banner "Thuê bao trọn gói" & "Thuê phim lẻ"

stephenvu
26-11-2012, 11:55 PM
Hi Pub,

Mình là 1 fan hâm mộ của Pub, từ hồi biết đến pub thì ko còn leech torrent hoặc dowload từ 1 trang nào khác cả, chấp nhận nạp card để xem ở pub :) Và đã giới thiệu cho rất nhiều bạn bè anh em của mình cùng vào pub & feedback rất tốt!

Tuy nhiên, khi hôm nọ hết thời gian kích hoạt, mà đang muốn xem phim, nên đã dùng gói "Thuê phim lẻ" để mua khoai & xem ... Thấy ghi là 2000đ/phim nên khi nhắn tin xong, báo được nhận 6000 khoai??? Cứ thắc mắc lên xuống tại sao ko phải được 15000 khoai ... Rồi cũng thấy có người hỏi trước mình, và được trả lời là do nhà mạng ăn hết 1 phần tiền kia!!!!

Chuyện là ở đó, ko chỉ riêng mình, mà 1 số đứa bạn mình giới thiệu cũng bị hớ ở cái chuyện này, cứ đinh ninh sẽ nhận được 15000 khoai, nhưng đến khi nhắn tin xong lại chỉ có 6000 khoai, lại gọi đt hỏi mình ...

Thiết nghĩ pub ko cần phải để banner 2000đ/phim & 40.000đ/1 tháng để gây hiểu lầm cho người sử dụng, và theo ý chủ quan là người sdung sẽ luôn tự nghĩ là mình đang "bị lừa" :) Tuy hiểu là khi ghi với giá như vậy sẽ thu hút hơn, dễ làm người sdung cảm thấy rẻ hơn, nhưng cái hại sau đó thì ko đáng có :) Cứ ghi giá 50.000 và 5000 sẽ bớt gây nhầm lẫn & tránh gây thắc mắc khó hiểu cho người xem :)

Tks PUB ^^

KonAir
28-11-2012, 11:18 AM
Cám ơn bạn đã góp ý. Mình sẽ có sự điều chỉnh và ghi thông tin rõ ràng hơn, tránh hiểu nhầm.
Cám ơn bạn đã ủng hộ Pub :x