PDA

View Full Version : Vài góp ý nhỏ

mr.sid
23-11-2012, 05:40 PM
Hi Pub

Sau một thời gian chỏ đợi mình mạn phép hỏi Pub là phiên bản dành cho Android chính xác khi nào có vậy? Hiện tại mình đang xem Pub trên Android box sd tv 32in ok, nhưng k thể nào xem phim bộ được vì không lựa chọn được tập phim.
Góp ý tiếp theo là khi nâng cấp, khắc phục sự cố... Pub vui lòng ghi cụ thể thời gian dự kiến hoàn thành được k? (ngày, tháng, năm) vì hiện nay mỗi lần có sự cố hay nâng cấp cứ thấy thông báo là dự kiến 2 ngày, 7 ngày.... sẽ xong nhưng mốc là khi nào, sau 7 ngày là ngày nào để các mem biết tình hình đỡ dài cổ. hi
Góp ý nhỏ nữa là nếu đã mở game cho anh em giả trí thì cố gắng khắc phục tình trạng lag vì đang chơi bài mang tính chất giả trí mà bị lag>>> ức chế thì mất ý nghĩ của nó
Cảm ơn
Mr.Sid

KonAir
23-11-2012, 06:07 PM
Cám ơn bạn đã góp ý. Về việc code web, code phần mềm để có thể đưa ra ngày chính xác hoàn thành thì gần như là không thể, đến như các hãng công nghệ lớn nhiều khi còn phải hoãn, lùi ngày phát hành. Kể các các việc sửa lỗi, nâng cấp cũng chỉ dự đoán được thôi bạn ạ. Vì còn phụ thuộc nhiều vào các yếu tố khách quan khác. Ví dụ nâng cấp server chẳng hạn, bên bán server giao chậm server, rồi bên cho thuê chỗ đặt server hết chỗ... đều có thể khiến tiến độ bị chậm lại. Vì vậy Pub chỉ có thể đưa ra thời gian dự kiến và luôn cố gắng hoàn thành nhanh nhất có thể, sát với dự kiến đó.
Về Game thì hiện tại bạn có thể coi là giai đoạn Beta, thử nghiệm để đúc rút ra được kinh nghiệm, phục vụ mọi người tốt hơn. Và tất cả những việc mất Ngô liên quan đến lỗi game, Pub sẽ bù lại cho mọi người :D
Một lần nữa cám ơn bạn đã góp ý và ủng hộ Pub.

mr.sid
23-11-2012, 09:46 PM
vậy án chừng khi nào có Pub cho android vậy Sứt ui ?

KonAir
23-11-2012, 09:56 PM
Theo như tiến độ hiện tại thì trong nửa cuối tháng 12, tầm noel là phiên bản đầu tiên đã có thể ra đời phục vụ mr.sid được rồi :D

mr.sid
25-12-2012, 09:45 AM
đã là noel rồi mà chưa thấy có app cho android ?????