PDA

View Full Version : Khiếu nại ! mất 5 tháng xem phim khi mua gói 10 tháng...

ngh2uang
06-11-2012, 10:00 AM
Chào Pub !
Hôm nay tôi vào pub để xem phim thì thấy báo hết thời gian xem của gói 10 tháng. Vào thời điểm tôi kích hoạt gói 10 tháng mất có 200k. Tuy nhiên đến nay mới được 5 tháng đã bị báo hết thời han xem trên pub.
Thời điểm tôi mua là pub chua nâng giá kích hoạt các gói cước, nên tôi nghĩ Pub phải giữ nguyên giá trị các gói đã mua (trước thời điểm nâng giá) chứ.
Đề nghị các bạn giải thích giúp ! Cám ơn các bạn.

KonAir
06-11-2012, 11:17 AM
Mình đã kiểm tra lại lịch sử giao dịch của bạn. Lần cuối cùng bạn nạp là nạp thẻ Viettel 200 nghìn seri 21142708781 vào 06/06/2012 - 21:44:25. Và tại thời điểm đó thì Pub đã tăng giá các gói cước rồi bạn nhé. Chính xác là tăng vào 14h ngày 31/05/2012. Bạn có thể xem thông báo tại đây
http://pub.vn/diendan/threads/6861-Thay-doi-muc-phi-va-them-hinh-thuc-tra-theo-phim.html

ngh2uang
06-11-2012, 03:12 PM
ok. Cám ơn các bạn đã trả lời và có dẫn chứng rõ ràng. Rõ ràng rồi nên cũng k có gì để thắc mắc nữa.
Tuy nhiên, thật sự lúc đó khi chon mệnh giá mua thẻ tôi còn nhớ là vẫn còn loại 200k=10 tháng và đã chọn loại này.
Cám ơn các bạn !

KonAir
06-11-2012, 04:10 PM
ok. Cám ơn các bạn đã trả lời và có dẫn chứng rõ ràng. Rõ ràng rồi nên cũng k có gì để thắc mắc nữa.
Tuy nhiên, thật sự lúc đó khi chon mệnh giá mua thẻ tôi còn nhớ là vẫn còn loại 200k=10 tháng và đã chọn loại này.
Cám ơn các bạn !

Không có gì mà bạn, trách nhiệm của mình là phải giải thích cho bạn mà. Và bạn cứ yên tâm là Pub luôn rõ ràng trong mọi chuyện, đặc biệt là liên quan đến thanh toán, và luôn đảm bảo quyền lợi cho thành viên. Ngay như đợt tăng giá đó, để đảm bảo quyền lợi, các bạn nạp khoai trước đấy mà vẫn còn khoai trong tài khoản, Pub còn tặng 1 lượng khoai tương ứng mà :D. Mình thì nghĩ là do hồi đó bạn vào thanh toán thì không để ý nên cứ nghĩ là như vậy thôi :D
Cám ơn bạn đã ủng hộ Pub nhé.