PDA

View Full Version : Danh sách phim có trong Movie C

demondemon1313
15-09-2011, 01:21 PM
Nói gắn gọn thui cho dễ hiểu ha :th_24:
Movie C cũng hơn 100 phim rồi :th_73:
Tạo 1 sticky danh sách #-A-B-C cho Movie C cho dễ kiếm phim xem
BQT thấy sao :D

KonAir
15-09-2011, 01:34 PM
Ban quản trị thấy là bạn tham gia diễn đàn đã lâu mà chả để ý gì cả, box Movie C (hay cả A và B) đã ghi rõ, dữ liệu đồng bộ với trang chủ, và ngoài trang chủ bạn muốn tìm kiếm theo kiểu gì cũng đc, muốn danh sách thế nào cũng đc (sử dụng tính năng tùy chọn).

demondemon1313
15-09-2011, 02:30 PM
Mình có ra trang chủ nhiều đâu mà bit, toàn loanh quanh trong forum, đây là mục góp ý thì mình góp ý thui, bạn dữ quá :(
Đúng là mình không để ý, nhưng mình chỉ là 1 thành viên trong cả ngàn thành viên, chứ có phải mình là người lập forum đâu mà biết được tất cả chức năng cũng như những thứ khác của forum ở đâu chứ, nói như bạn thành viên nào cũng phải biết tường tận hết à, bạn là ad thì bạn có trách nhiệm giúp người khác, chứ không phải là trách người khác
Và mình cũng chỉ mún cho thao tác dễ hơn thôi, bạn không thấy là nếu trong box có cái danh sách sẵn thì chẳng phải tiện hơn khi ra phải ra ngoài trang chủ rồi vô tùy chọn kiếm à?

KonAir
15-09-2011, 02:58 PM
Mình có dữ gì đâu, mình bảo bạn không để ý thôi mà. Nếu như box nào không đồng bộ với trang chủ thì mình sẽ tạo danh sách trong forum, ví dụ như box movie sharing, còn box nào dữ liệu đã đồng bộ với trang chủ thì mình sẽ không tạo trong forum nữa, vì như vậy rất tốn công sức. Đồng thời việc xem danh sách phim ngoài trang chủ mình thấy ko có gì là không tiện hơn so với có 1 box trong forum cả, ko những vậy mà còn tiện hơn rất rất nhiều, vì ngoài trang chủ bạn, ko những tìm kiếm phim theo tên, mà bạn có thể tìm kiếm theo các tùy chọn khác như vùng, thể loại, định dạng cũng như nhiều thông tin về phim..., ko nhẽ có 1 ai đó lại yêu cầu là làm 1 box sắp xếp theo thể loại hay định dạng... thì lại cứ phải tạo ra các box với danh sách như thế hả bạn? Cái trang chủ mình tạo ra là để phục vụ được nhu cầu tìm kiếm phim theo mọi tiêu chí và cho mọi người, chứ không phải chỉ theo 1 tiêu chí là tên phim. Và trong bài post trên của mình mình không có trách bạn gì cả, và cũng giúp bạn, mình chỉ bảo là bạn ko để ý thôi, sao bạn nói như thể mình ko có trách nhiệm, không giúp người khác và đang trách móc gì bạn vậy?

demondemon1313
15-09-2011, 03:11 PM
Ờ không có dữ mà là nóng tính võ công cao :th_42:
Chỉ đưa ý kiến thui, bạn có thể phán 3 chữ "Không cần thiết" là đc rồi :th_29:
Chắc tại bạn không nhận thấy chứ bạn hơi bị cọc tính ák :th_47:

KonAir
15-09-2011, 03:15 PM
Ok, vậy mình sorry bạn nhé.

HoaiTrung
15-09-2011, 03:46 PM
demondenon1313 : bạn thông cảm 1 tí nhé,bởi vì bạn Sứt rất nhiều việc. Còn phải lo đủ thứ cho PUB nữa nên đôi khi không có thời gian để làm vui lòng tất cả mọi người được.

Về việc tìm kiếm phim, thì mình thấy tìm ngoài trang chủ là rất ok rồi.chỉ 1 click là vào ngay thôi. Trang chủ bao gồm cả hình ảnh,thông tin phim..có phải bắt mắt và dễ tìm hơn 1 sớ list dài dằng dặc không nào...

Dù sao thì cũng rất cám ơn đã tham gia và đóng góp ý kiến cho PUB. Chúc bạn luôn có những ngày vui vẻ và thoải mái cùng PUB nhé!

demondemon1313
15-09-2011, 05:28 PM
@hoaitrung: vui lòng zì pa, mình đâu có cần phải thế, chỉ mong anh ý nhẹ nhàng chút thôi

Mình cũng cám ơn bạn ấy, vì không có bạn ý thì PUB đâu đc như bjo, ai cũng bit mà :D

KonAir
18-09-2011, 01:28 AM
Cám ơn tất cả mọi người đã cho ý kiến. Mình close topic này tại đây nhé.