PDA

View Full Version : Cho mình hỏi về vấn đề xem phim bộ

shwindow
26-10-2012, 11:34 PM
1.> làm sao xem tiếp tập sau không phải click chuột , có thể để tự động chuyển tập sau không.
2.> Sao PUB lại chưa có phim bộ hoạt hình những phim nổi tiếng Naruto ha Kenshin , Slam Dunk + Thất kiếm truyền kỳ phim hoạt hình nhiều tập ?

KonAir
27-10-2012, 12:33 AM
1. Hiện tại không tự động chuyển bạn nhé. Pub không để chế độ tự động chuyển để đảm bảo không bị lãng phí đường truyền trong những trường hợp xem 1 tập và rồi ngủ quên cả đêm :D
2. Sao Pub, sao trang ABC... lại chưa có 1 phim nào đó, hay chưa có 1 cái gì đó thì không 1 trang nào có thể đầy đủ tài nguyên để ai cần cái gì cũng có thể tìm thấy được bạn nhé, và phim nổi tiếng thì có rất nhiều, không thể có ngay tất cả các phim nổi tiếng được :D. Pub luôn luôn cố gắng để cập nhật đầy đủ và phong phú các thể loại phim. Nhưng cần thêm thời gian bạn nhé.

shwindow
27-10-2012, 01:19 PM
câu số 1 mình thấy không hợp lý lắm vì mỗi khi mình xem tập phim xuất qua tivi sờ vào con chuột từ xa chẳng nhìn thấy nó đâu cả .
Câu số 2 thế tại sao các bạn lại tốn tài nguyên cho các phim có điểm IMD từ 2 > 3 điểm thế ^^! . Ghét cái avart của bạn , hãy làm con người hòa đồng và thân thiện với member của bạn nhé . Đừng có qua mà cọc cằn . Xin cảm ơn

ducoi
27-10-2012, 02:00 PM
câu số 1 mình thấy không hợp lý lắm vì mỗi khi mình xem tập phim xuất qua tivi sờ vào con chuột từ xa chẳng nhìn thấy nó đâu cả .
Câu số 2 thế tại sao các bạn lại tốn tài nguyên cho các phim có điểm IMD từ 2 > 3 điểm thế ^^! . Ghét cái avart của bạn , hãy làm con người hòa đồng và thân thiện với member của bạn nhé . Đừng có qua mà cọc cằn . Xin cảm ơn

- khi bạn muốn nhìn thấy nó thi chuyển về chế độ cửa sổ, đừng để full màn hình
- phim hay dở thì 9 người 10 ý, bạn không thích nhưng có khi người khác thích mà
mình nghĩ bạn cũng nên hòa đồng và thân thiện hơn đó, đừng cộc cằn quá

hell dep zai
27-10-2012, 02:10 PM

người khó chịu như bạn ko chịu dc kiểu hòa đồng ở đây đâu ví dụ nhé: " tiên sư nhà mày :)) "

p/s: những thứ bạn thích chưa chắc người khác thích còn những cái người khác thích thì bạn làm sao thích dc, nói chung là làm dâu trăm họ khó khăn lắm bạn nó ạ, phải hiểu và thông cảm thì mới dc :(

shwindow
27-10-2012, 08:40 PM
tớ cũng biết thế tớ cũng góp ý thôi , chứ có gì đâu . Còn ai chẳng biết làm dâu trăm họ mỗi người 1 ý mỗi người 1 tính, ai cũng đi làm kiếm tiền bỏ đồng tiền ra để giải trí . Hãy là những người hưởng thụ cuộc sống yên bình các bạn nhé
"- khi bạn muốn nhìn thấy nó thi chuyển về chế độ cửa sổ, đừng để full màn hình" mình hỏi là tự động chuyển chứ không phải là không biết chuyển tập kế tiếp bạn à