PDA

View Full Version : Xin Pub up phim thị trấn roswell

sily
24-10-2012, 12:51 PM
Bộ phim này khá lâu rồi .... mình cũng chẳng nhớ rõ năm nào nữa . Mình rất thích phim này vì vậy lập ra topic này mong Pub xem xét giải quyết yêu cầu của mình .
Thank Pub rất nhiều .

Thân gửi !

sily
25-10-2012, 01:05 PM
chờ mòn mỏi mong thông tin trả lời của các admin smod mod .... please

sily
27-10-2012, 02:11 PM
Đã có 30 view rùi mà không ai để lại comment giúp mình nhỉ. Mong sớm nhận được lại 1 lời nào đó từ BQT

KonAir
28-10-2012, 11:07 PM
Mình sẽ cố gắng kiếm phim này và up lên Pub bạn nhé. Vì hiện ko có trong máy nên ko dám hứa.

P/S: Vừa post bài xong thì mình đọc được cái comment cuối cùng của bạn. Giá mà mình đọc được trước thì mình đã del luôn cả topic này của bạn rồi. Thứ 1: Pub chưa có mục yêu cầu phim, thứ 2: không phải topic nào mình hay các smod cũng có thể đọc được hết và trả lời được ngay. Còn bạn cảm thấy không hài lòng bạn có thể góp ý một cách bình thường, chứ không nên nói cái giọng giống trong comment cuối của bạn nhé. Và nếu bạn cảm thấy cần phải DDos cho bõ tức và DDos được thì Pub xin phép được chịu trận cho bạn DDos nhé.

sily
29-10-2012, 08:00 PM
Mình sẽ cố gắng kiếm phim này và up lên Pub bạn nhé. Vì hiện ko có trong máy nên ko dám hứa.

P/S: Vừa post bài xong thì mình đọc được cái comment cuối cùng của bạn. Giá mà mình đọc được trước thì mình đã del luôn cả topic này của bạn rồi. Thứ 1: Pub chưa có mục yêu cầu phim, thứ 2: không phải topic nào mình hay các smod cũng có thể đọc được hết và trả lời được ngay. Còn bạn cảm thấy không hài lòng bạn có thể góp ý một cách bình thường, chứ không nên nói cái giọng giống trong comment cuối của bạn nhé. Và nếu bạn cảm thấy cần phải DDos cho bõ tức và DDos được thì Pub xin phép được chịu trận cho bạn DDos nhé.

Em là em rất thông cảm cho bác admin không thể 1 lúc quản lý hết forum được . Cái vấn đề là tại hôm qua em bức xúc quá nên nói năng chưa chuẩn chỉnh .Lý do bức xúc là lập topic được khá lâu , lượng view cũng khá nhiều mà không được 1 ý kiến từ BQT , giờ nghe admin nói mới thấy mình cũng chưa chuẩn , đúng là diễn đàn chưa có Box yêu cầu phim thật . Mong bác admin thông cảm , và 1 lần nữa mong anh Sứt Yêu đẹp trai phong độ kiếm dùm em phim này . Thank pub rất rất nhiều ...

KonAir
29-10-2012, 08:29 PM
OK bạn, mình hứa sau khi làm hết 10 season của Smallville mình sẽ tìm kiếm bộ này và làm rồi upload lên phục vụ bạn và các thành viên khác.

sily
29-10-2012, 10:47 PM
OK bạn, mình hứa sau khi làm hết 10 season của Smallville mình sẽ tìm kiếm bộ này và làm rồi upload lên phục vụ bạn và các thành viên khác.

Cám ơn Sứt Yêu rất nhiều