PDA

View Full Version : Xin ý kiến và permission của ban quản trị :D

whatever
12-09-2011, 05:40 PM
Đầu tiên là xin chào toàn thể các bạn trong forum pub :D

Mình là 1 mem mới của forum , 1 lần lang thang trên web và tình cờ rẽ vào đây và khá bịu lôi cuốn bởi cái box phim khoa học tài liệu

Mình có dự định là re-encode lại 1 số phim tài liệu - khoa học của forum sang micro HD ( ví dụ file 1G xuống còn 200MB) . Trước hết là để phục vụ nhu cầu bản thân ( vì ổ cứng full hết dữ liệu rồi ) , cái nữa là để up sang forum khác ( cụ thể là vnsharing.net )

Đây là user'slink của mình bên đó
http://vnsharing.net/forum/member.php?u=262530

Nếu bqt pub ko thấy phiền hà gì thì tớ xin đc phép post các phim đã re-encode của forum mình sang đó , tớ đảm bảo sẽ ghi rõ nguồn và credit v.v .... :D

Chúc forum phát triển và vững mạnh

Xin cảm ơn

KonAir
12-09-2011, 05:43 PM
Duyệt luôn :D, bạn có nhã ý ghi credit và nguồn từ bọn tớ là Ok rùi, encode thẳng luôn cái credit đó vào bản encode của cậu thì càng tốt, hehe :D

Megatron
12-09-2011, 05:53 PM
Bạn thuộc những thành phần hiếm có trong xã hội đó. Nếu ai cũng như bạn thì công việc của bọn mình sẽ nhẹ nhàng đi rất nhiều :D

vat1984
12-09-2011, 06:14 PM
Đợi anh Trung vào nữa là quang minh chính đại mang đi lung tung rồi :D

HoaiTrung
12-09-2011, 07:08 PM
Chủ thớt : Bạn cứ hỏi Sứt yêu và Megatron là xong nhé. Ngoài upload ra thì mình chả biết ý kiến ý cò gì nữa đâu. :D

Thanks bạn nhiều vì đã quan tâm đến PUB.

KonAir
12-09-2011, 07:30 PM
Nếu trong quá trình chờ encode xong, điện thoại của bạn bị hỏng hay cần unlock gì đó thì gặp anh Trung nhé bạn :))

kenrynoluv
13-09-2011, 12:05 AM
Nếu trong quá trình chờ encode xong, điện thoại của bạn bị hỏng hay cần unlock gì đó thì gặp anh Trung nhé bạn :))

Bạn thuộc những thành phần hiếm có trong xã hội đó. Nếu ai cũng như bạn thì công việc của bọn mình sẽ nhẹ nhàng đi rất nhiều

@ a sứt : hahahaha vãi đạn wá! có wảng cáo free nữa kìa =))
@ a troll : đời mà! có những j thik xài free mà mún lấy cái của người khác thành của mình và con bản quyền nữa mới đau =))! vote câu này

whatever
13-09-2011, 09:13 AM
@Sứt yêu : oki .

Cảm ơn các bạn trong ban quản trị pub :D

KonAir
13-09-2011, 09:20 PM
@Sứt yêu : oki .

Cảm ơn các bạn trong ban quản trị pub :D

À tớ cũng đang bắt đầu encode các phim trong mục tài liệu này rùi :D, vừa ra lò tập đầu tiên tại mục phim bộ đó bạn :D