PDA

View Full Version : Lỗi mất sub khi cho qua phim ?

Anh Quý VIP
17-10-2012, 03:56 PM
Đang coi phim gặp mấy khúc nc nên mình cho qua khỏi vùng load trắng thì nó mất sub đã gặp trường hợp đó ở rất là nhìu phim có thể là do lỗi của pub khúc bị lỗi thì ko thể nào bít trc đc tùy khúc cho qua @@ lỗi chỉ xảy ra khi cho qua vùng màu trắng mà phim đã load và thường cho qua nhanh. Khi tắt phim F5 thì hết nhưng nếu cho qua nhanh nữa thì lại típ tục bị, lỗi này chỉ xảy ra khi cho qua nhanh chứ coi bình thường thì ko sao @@

KonAir
17-10-2012, 04:45 PM
Thú thật là bạn viết ít dấu ngắt câu quá nên mình đọc bị loạn hết cả lên, không hiểu rõ vấn đề. Bạn có thể nói lại rõ ràng và rành mạch hơn được không?

Anh Quý VIP
17-10-2012, 07:31 PM
Thú thật là bạn viết ít dấu ngắt câu quá nên mình đọc bị loạn hết cả lên, không hiểu rõ vấn đề. Bạn có thể nói lại rõ ràng và rành mạch hơn được không?

@@ Đang coi phim gặp mấy khúc nc nên mình cho qua khỏi vùng load trắng thì nó mất sub, đã gặp trường hợp đó ở rất là nhìu phim có thể là do lỗi của pub, khúc bị lỗi thì ko thể nào bít trc đc tùy khúc cho qua @@, lỗi chỉ xảy ra khi cho qua vùng màu trắng mà phim đã load và thường cho qua nhanh. Khi tắt phim F5 thì hết, nhưng nếu cho qua nhanh nữa thì lại típ tục bị, lỗi này chỉ xảy ra khi cho qua nhanh chứ coi bình thường ko cho qua hoặc cho qua ít và chậm thì ko sao @@

herobon
17-10-2012, 09:04 PM
chắc ý bạn là load được 1 đoạn dài phim rồi, khi seek đến đoạn xa thì mất sub, chắc do sub chưa kịp hiện lên thôi, mình cũng hay gặp trường hợp này nên mình thường pause lại rồi play tiếp là có.