PDA

View Full Version : Chức năng TOP Comment và vấn đề về Sub !!!

litizer
16-10-2012, 06:43 PM
Mình có góp ý là Pub nên thêm chức năng Top Comment do người xem bình chọn từ các comment như Youtube , với 1 vài film thì việc đựa trên điểm IMDb và xem trailer vẫn chưa đủ để biết là film có đáng xem hay không (đặt biệt là với nhữn bạn mua theo film) như film Dante's inferno... vừa vào là đập ngay vô mắt những câu đại loại như là film dở, nhạt, tốn thời gian, chiến thôi, film mới ra...bla bla....làm cũng nản ko muốn xem, nhưng vì vô tình click vào page 2-3 thì thấy có vài bạn reviews film rất chuyên nghiệp và quả thật film hay. Đa phần các film kinh dị hoặc zombie khi vào là thấy ngay những comment như thế , mình ko dám bàn về thái độ và trình độ của các bạn khi xem film nhưng với 1 film hạng B và số điểm trung bình (4-5) mình ko biết các bạn ấy mong đợi điều gì
Cũng như google chắc ít ai mở tới page cuối cùng để xem comment nên mình nghĩ chức năng Top Comment sẽ rất hữu ít ( nên để 2 comment như youtube cho khách quan)

kế tiếp là vấn đề sub....có thể là do khâu lựa chọn sub ko xem xét kỹ nên nhiều film sub phải nói thật là....rất cà chớn, dịch cho có để hiểu là đc. Nếu đợi đến lúc report lên rồi admin fix lại thì rất mất thời gian nên chức năng cho tùy chọn sub mình không nghĩ là quá xa xỉ đâu nhỉ ???

KonAir
16-10-2012, 07:57 PM
Rất cám ơn bạn đã góp ý. Mình ghi nhận những ý kiến của bạn và sẽ cố gắng hoàn thiện cũng như cải tiến Pub trong thời gian tới.