PDA

View Full Version : [US] The Walking Dead: Season 3 (Xác Sống: Phần 3) (2012) (Trọn bộ 16 tập) HD Online Phụ Đề Việt - Anh

Pages : 1 [2] 3

nyosvip
20-11-2012, 01:51 PM
Mình nghĩ là 1 cuộc gọi từ quá khứ,vì Lori đó có nói về Jim,Acquy gì gì đó,và còn hỏi vợ Rick làm sao mà chết mà

daibanhbao
20-11-2012, 02:02 PM
Mình nghĩ là 1 cuộc gọi từ quá khứ,vì Lori đó có nói về Jim,Acquy gì gì đó,và còn hỏi vợ Rick làm sao mà chết mà
A ý kiến này hay quá! Nếu tác giả để đó làm ảo giác cho RICK cũng đc, nhưng sau này đến thời kì muốn tiếp tục phát triển các phần tiếp theo của phim rất có thể sẽ tạo ra máy thời gian, quay lại thời kì trc khi phát bệnh ZOMBIE để ngăn chặn! Rất có thể đó, vì thường phim thể loại ZOMBIE này ko bao giờ thấy 1 kết thúc vẹn toàn.

vipbibo1
20-11-2012, 03:20 PM
A ý kiến này hay quá! Nếu tác giả để đó làm ảo giác cho RICK cũng đc, nhưng sau này đến thời kì muốn tiếp tục phát triển các phần tiếp theo của phim rất có thể sẽ tạo ra máy thời gian, quay lại thời kì trc khi phát bệnh ZOMBIE để ngăn chặn! Rất có thể đó, vì thường phim thể loại ZOMBIE này ko bao giờ thấy 1 kết thúc vẹn toàn.
Nói, cái kiểu kết thúc như bạn thì không hợp lý được vì theo mình nghĩ nếu cái kết của phim này là mọi người sẻ được cứu chữa, rất có thể có người sẽ tìm ra thuốc chữa cho những người bị biến thành zombie, nói tóm lại là vì mọi người điều đã bị nhiễm... nếu cái kết của phim như vậy thì cũng rất hợp lý hoặc mặc khác sẽ có cái kết là mọi người sẽ tìm được một nơi nào đó hoàn toàn an toàn. Vì ở đó như là một nữa của hành tinh có bảo vệ, mọi người sống đông đúc... và đang tìm cách giết hết bọn zombie... đẩy lùi sự lây nhiễm, xây dựng lại những gì đã mất tìm ra thuốc chữa trị.... Đó chỉ là ý của mình nghĩ thôi, còn sự thực kết thúc của phim này ra sao thì chúng ta hãy tiếp tục theo dõi! (có lẽ phim này sẽ còn phần 4 tiếp theo hoặc không)!

Recker
20-11-2012, 06:53 PM
fap quá nhiều thành quả ra bị ảo giác :(

tien1109
20-11-2012, 06:57 PM
tập 7 hứa hẹn sẽ rất là hấp dẫn

lamxtina
20-11-2012, 08:08 PM
Khổ quá em Andrea toàn phải lòng mấy anh đầu óc ''hổ báo''.

hieudm123
20-11-2012, 08:21 PM
cuộc gọi chỉ là ảo giác của Rick thôi chứ mụ vợ đã bị thằng con bắn die r và bị con zombie ăn đến no căng rốn ra thế kia :))

FatAss
20-11-2012, 11:12 PM
ai lớp ziu sứtttttt :X :X:X:X:X:X

daibanhbao
21-11-2012, 01:24 AM
Nói, cái kiểu kết thúc như bạn thì không hợp lý được vì theo mình nghĩ nếu cái kết của phim này là mọi người sẻ được cứu chữa, rất có thể có người sẽ tìm ra thuốc chữa cho những người bị biến thành zombie, nói tóm lại là vì mọi người điều đã bị nhiễm... nếu cái kết của phim như vậy thì cũng rất hợp lý hoặc mặc khác sẽ có cái kết là mọi người sẽ tìm được một nơi nào đó hoàn toàn an toàn. Vì ở đó như là một nữa của hành tinh có bảo vệ, mọi người sống đông đúc... và đang tìm cách giết hết bọn zombie... đẩy lùi sự lây nhiễm, xây dựng lại những gì đã mất tìm ra thuốc chữa trị.... Đó chỉ là ý của mình nghĩ thôi, còn sự thực kết thúc của phim này ra sao thì chúng ta hãy tiếp tục theo dõi! (có lẽ phim này sẽ còn phần 4 tiếp theo hoặc không)!
Hihi, mỗi ng có 1 ý kiến thui! Thực sự mình là mình k thích phim siêu tưởng, nhưng xã hội ZOMBIE hóa đã là siêu tưởng thì ko có lẽ gì ko có quay ngược thời gian cả (Dù mình cũng k thích cái mô tuýp quay ngc đó).
Còn việc tìm ra thuốc chữa cho ng chưa hóa zombie thì nghe có lý, chứ hóa zombie rồi chữa gì nữa bạn, zombie chỉ có óc hoạt động còn toàn bộ cơ thể nó thối hết rùi chữa sao nữa!
Còn 1 điều nữa tất cả đã nhiễm nên ko có 1 nơi nao an toàn cả, 1 ngày có anh trượt chân ngã chết là anh lại hóa zombie ngay!
Nếu đã theo dõi những phim đỉnh nhiều phần như series 24 hay Lost thì với khả năng xây dựng kịch bản của TWD thì phim còn có phần 4,5 thậm chí nhìu nhìu nữa là chắc ^^...
HÓng...và rất vui đc bluan vs mọi ng ^^

bibi9999
21-11-2012, 08:50 AM
năm ngoái khi kết thúc season 2 có quảng cáo next year is the final season tức là ss3 này là cuối cùng nhưng mà tập 6 r còn chưa thấy j có vẻ là hết nhỉ? :th_127:

nttrung11
21-11-2012, 09:27 AM
Đến bây giờ, Đây không còn là phần tập trung quá nhiều về Zombie nữa. Zombie không còn là nỗi sợ của những người còn sống nữa... Tựa đề phần 3 đã nói lên tất cả.

tudaigiahp88
21-11-2012, 10:22 AM
noi chung phim nay rat hay dao dien ra nhi` phim kieu nhu the nay` va`o
cang` xem cang hay

daibanhbao
21-11-2012, 03:27 PM
năm ngoái khi kết thúc season 2 có quảng cáo next year is the final season tức là ss3 này là cuối cùng nhưng mà tập 6 r còn chưa thấy j có vẻ là hết nhỉ? :th_127:
A mình ko bít tin này! Nhưng k thấy quảng bá rầm rộ se3 này là cuối! Nhưng cũng có khả năng. Vì nguyên gốc phần 2 của truyện TWD chỉ có đúng 1 tập, nhưng các nhà làm phim mở ra dài cả 1 se2 nên bị 1 số ý kiến trái chiều, mất khách...
Nên có lẽ tuyên bố se3 là FINAL , nhưng phần 3 này đầu tư kịch bản quá kỹ lưỡng và chắc hút lại rất nhìu khách rùi ^^

danielng
21-11-2012, 04:17 PM
Yeah !!! Cuối cùng Michonne cũng nhập được với nhóm Rick, em này như 1 chiến binh, đánh chạy ko ngừng nghỉ mà rất điêu luyện. Tập 7 sẽ là hay nhất đây, còn Andrea ko hỉu có mặt trong phim để làm gì, sau này lại gây khó dễ cho nhóm Rick.
P/s: Ảo tưởng vẫn chỉ là ảo tưởng, nhưng nó có ích :), cuối cùng Rick đã trở lại, Carol trở lại...nhưng mà...Gleen và Magge bị bắt cóc.

danielng
21-11-2012, 04:33 PM
Tội Andrea ghê , cô này nhiều Anti quá nhỉ
Mình lại thấy thích nhân vật này áy chứ , 1 nhân vật thực tế . Thử đặt bạn vào hoàn cảnh cả thế giới toàn 1 đống Zom , quanh đi quẩn lại chỉ Zom vs Zom , lúc nào cũng lo sợ , thiếu thốn lương thực cũng như diện vs nước thì đùng 1 cái có người cứu mình về , cho mình 1 thứ mà mình muốn đạt được thì gặp mình mình cũng cám ơn rối rít . Có điều là tụi mình coi film , biết dc bộ mặt thứ 2 của Gov Nên mới biết ở bên ông ấy sẽ chẳng thể nào yên ổn . Nhưng , Andrea thì làm gì mà biết dc cơ chứ +_+ Nên cảm thông vì bã bị dụ mới phải .
Michonne , nhạy cảm phét . Chắc hẳn đã nhìn thấy Penny nên mới quyết định ra đi luôn , khổ cái không chịu nói rõ cho " người cứng đầu " Andrea +_+

Mà mấy người làm film ác thật , Tưởng Lori thế là die , tự dưng cuối cùng bị ăn nữa mới ghê +_+ Mà cái đống máu ấy lại làm mình có thêm chút hy vọng là Lori còn sống mới ghê ấy +_+

BTW , Daryl nói " It's Carol's Knife " , nghĩa là Carol vẫn còn sống nhé ( Hạnh phúc ghê ), sao lại hok tìm về với nhóm nhỉ +_+ Có ẩn khúc gì chăng ????

Nghe dân tình trên Youtube đồn trong tương lai gần sẽ có thêm 2 người die nữa Hok biết có thật hok , hy vọng là hok

Tks Sut :D

Trong thời thế như thế này mà Andrea lẳng lơ như thế thì ko bị trách mới lạ, tất cả mọi người đều phải nhạy cảm với những gì diễn ra quanh mạng sống của mình, ko phải là cục nợ cho người khác, phần 2 đã xây dựng Andrea đã biết tự lập thì phần 3 này đem cô trở về phần 1 khi lúc nào gây khó chịu với người khác và gánh nặng (phần 1 là lúc Gale năn nỉ cổ rời khỏi CDC, phần 3 là lúc Michonne bỏ đi)...và bây giờ cô lại có ích, nhưng mà có ích cho những kẻ ác...đông anti là ko sai, vì là 1 phần trong nhóm nhưng lại là nguy cơ gây khó dễ nhìu nhất cho nhóm Rick, có lẽ cô này sẽ sống rất "thọ" đây.

Cổ máy thời gian luôn à? Để mình đoán, lúc đó TWD sẽ có 1 tập kết nhãm nhí nhất và sẽ bị quăng đá mãnh liệt nhất, còn nếu chưa là tập kết các tập sau sẽ ế chõng chơ, phim đi lệch hướng 180 độ, nếu có cỗ máy thời gian thì Biệt Đội Siêu Anh Hùng sẽ giúp người dân chống lại...zombie của Loki =))

lamxtina
22-11-2012, 01:54 PM
@danielng: Cỗ máy thời gian ra thì mình nghĩ xem phim này nữa :D

lamxtina
22-11-2012, 01:59 PM
Khổ quá pà cô Andrea toàn phải lòng mấy anh đầu óc ''hổ báo''.
Về phần Daryl : Diễn biến tâm trạng của Daryl được thể hiện quá tuyệt. Lúc anh tìm thấy con dao của Carol, mà con zombie bị cắm dao ấy lại chưa chết, ai cũng sẽ nghĩ là Carol đã chết rồi. Nên khi anh tìm đến cái xà lim con zombie ấy từng ở, nhưng chần chừ mãi ở ngoài ko dám mở vì sợ mở ra sẽ thấy xác hoặc Carol khi đã biến thành walker. Cuối cùng anh chàng cũng lấy hết can đảm mở xà lim ra, và may mắn làm sao khi Carol vẫn còn là người anh từng quen. Xem đoạn đấy cảm động rơm rớm nước mắt .
Đoạn cuối thấy Michonne đến nhà tù mà mừng. Bạn ấy còn xách theo cả cái giỏ đựng mấy hộp sữa và mấy thứ đồ lặt vặt khác mà Glenn và Maggie để lại nữa.
Mic bị thương và phát hiện ra cái cách mà Rick và Glenn đã dùng trong ss1 ( mình nghĩ cách này sao này sẽ có ích nhĩ ) trà trộn vào zom :D

Cuối cùng, mong 2 bạn trẻ Glenn và Maggie ko bị làm sao.

daibanhbao
22-11-2012, 02:42 PM
Cổ máy thời gian luôn à? Để mình đoán, lúc đó TWD sẽ có 1 tập kết nhãm nhí nhất và sẽ bị quăng đá mãnh liệt nhất, còn nếu chưa là tập kết các tập sau sẽ ế chõng chơ, phim đi lệch hướng 180 độ, nếu có cỗ máy thời gian thì Biệt Đội Siêu Anh Hùng sẽ giúp người dân chống lại...zombie của Loki =))

@danielng: Cỗ máy thời gian ra thì mình nghĩ xem phim này nữa :D
Hi! Ý tưởng chỉ là ý tưởng thôi, mình cũng k thích 1 kết thúc lquan đến cỗ máy thgian!
Nhưng bệnh zombie cũng đã là 1 sự siêu thực rồi! Có thêm cỗ máy time thì vẫn là phim siêu thực thui!
Nếu có mà đạo diễn ko tạo được sự hợp lý thì sẽ chán, còn nếu tạo đc (tất nhiên mình k thể nghĩ dc) thì vẫn có thể hợp lý đc phim.
Các bạn cho rằng nếu có cái kết cho thể loại phim zombie này thì sẽ là gì? Ngcuu ra thuốc chữa ng chưa chết, còn zombie thì kill hết à. Kết thúc đó thường thấy quá :P
Còn việc quay ngược thời gian trong thực tế ngày nay các nhà khoa học vẫn đang ko ngừng ngcuu đó. Ko phải là ko có căn cứ đâu bạn à! Ngta dùng cả những kiến thức tâm linh của phương Đông để ngcuu, vd như "KIẾP" hay "Nhà tiên tri" ..v..vvvvv

phihung_lklk
23-11-2012, 02:31 AM
Khổ quá pà cô Andrea toàn phải lòng mấy anh đầu óc ''hổ báo''.
Về phần Daryl : Diễn biến tâm trạng của Daryl được thể hiện quá tuyệt. Lúc anh tìm thấy con dao của Carol, mà con zombie bị cắm dao ấy lại chưa chết, ai cũng sẽ nghĩ là Carol đã chết rồi. Nên khi anh tìm đến cái xà lim con zombie ấy từng ở, nhưng chần chừ mãi ở ngoài ko dám mở vì sợ mở ra sẽ thấy xác hoặc Carol khi đã biến thành walker. Cuối cùng anh chàng cũng lấy hết can đảm mở xà lim ra, và may mắn làm sao khi Carol vẫn còn là người anh từng quen. Xem đoạn đấy cảm động rơm rớm nước mắt .
Đoạn cuối thấy Michonne đến nhà tù mà mừng. Bạn ấy còn xách theo cả cái giỏ đựng mấy hộp sữa và mấy thứ đồ lặt vặt khác mà Glenn và Maggie để lại nữa.
Mic bị thương và phát hiện ra cái cách mà Rick và Glenn đã dùng trong ss1 ( mình nghĩ cách này sao này sẽ có ích nhĩ ) trà trộn vào zom :D

Cuối cùng, mong 2 bạn trẻ Glenn và Maggie ko bị làm sao.
khúc Daryl cầm dao đâm đâm mình cũng chả hỉu lắm.giờ bạn nói mình mới ngộ ra ^^

lamxtina
23-11-2012, 04:40 PM
Dù kết thúc như thế nào chỉ mong là Happy Ending thôi
Ko biết ep 7 ntn đây - Gleen chắc bị lão Go xữ đẹp quá

vankhung
25-11-2012, 11:06 PM
Daryl cầm 2 con dao quắm nhìn chắc giống Super Hero trong CF nhỉ

lamxtina
26-11-2012, 07:20 PM
đag đợi từng giây nè sứt ơi :d

lamxtina
26-11-2012, 09:24 PM
Hum nay Sứt Bệnh rùi các bạn nghũy ngơi - choa fỏe sáng sớm vào nhận hàng nhé

giangpoker2
26-11-2012, 09:25 PM
Lâu thế a sứt ơi =( Mấy trang khác có rồi nhưng chỉ chờ anh sứt mới chuẩn thôi . Nhanh nhanh lên anh

lehaihaop
26-11-2012, 10:15 PM
aaaaaaaaaaaa vật lắm rồi :((

anchilhuyn01
26-11-2012, 10:26 PM
cứ binh tĩnh, hn ko xem thì mai xem :)

vankhung
27-11-2012, 03:10 AM
Tập này tội nghiệp thằng Tàu khựa của nhóm Rick, vừa bị đánh đập, ở chung vs thây ma, người yêu thì sém bị hiếp dâm :(

rynblink
27-11-2012, 11:02 AM
Tập này tội nghiệp thằng Tàu khựa của nhóm Rick, vừa bị đánh đập, ở chung vs thây ma, người yêu thì sém bị hiếp dâm :(

theo mình biết thì thằng đó người hàn.....Và bạn cũng ko nên gọi là tàu khựa ... :) Nếu bạn mún gọi họ là Tàu Khựa hay là chó... Hay mèo... thì trước hết bạn phải Văn Minh trong lời ... nói đã.... Cm tàu khựa Của ban mình thấy rất khó chịu :) và mang tính chất thể hiện mù quán ù theo số đông hơn là quan điểm cá nhân :)

babyboyss2003
27-11-2012, 11:40 AM
có tập 7 rùi..haha...mình chờ đợi suốt đêm qua, vậy mà cách đây 5 phút mới có...hí hí...

limtaru
27-11-2012, 11:45 AM
pub làm chậm quá, vừa tải và xem xong thì pub mới có :D

ngongocquang
27-11-2012, 12:26 PM
hiếp cái gì..ăn nói vô văn hóa

daibanhbao
27-11-2012, 12:33 PM
^^! Mình thì ko chịu nổi down xem ngay rùi! Cứ chờ pub có để vào đàm luận vs mọi ng!
Tập này cũng hay nè, Glen bản lĩnh thật, cứ như mấy pha hành động của điệp vụ FBI vậy! Thằng trùm đều tên gì mình quên nhỉ, nhưng đúng là có ghét thằng Merle 1 thì ghét thằng ý 10 về độ thâm hiểm, mất dạy! Xem tập này nhìu lúc cứ thở cùng nhịp của NV trong phim vậy vì hồi hộp! Hi.
Sao có cái thằng sống trong nhà gỗ lại còn sống đc nhỉ! Xung quanh toàn xác sống mà ko đánh hơi đc nó.
Đoạn 10:05 để ý cái súng của thằng lính canh mà bùn cười quá chắc cảnh quay lỗi :P
Tập sau đại chiến rùi, liệu anh Rick có dẫn dắt mọi ng chiến thắng đc bọn máu lạnh kia ko! (Kể ra đội a Rick cũng thừa kĩ năng và liều mạng)

monster123
27-11-2012, 12:39 PM
hay quá mong phần sau chết hết team gevernor đi ghét team đó vãi :D

lionkingxll
27-11-2012, 12:59 PM
ghét sứt yêu quá :-w đợi phim này và ng hùng xanh mãi....

qwerty987654
27-11-2012, 01:03 PM
e chờ cả tối hôm qua đến giờ đây :))))))))))))))) chiến thôi

kent956
27-11-2012, 01:09 PM
tập này hay quá , Glen bản lĩnh thật mong tập sau giải cứu được đôi này mà tập sau Daryl biết anh trai ở trong team Gorvenor rồi . Gay cấn quá

Anh Quý VIP
27-11-2012, 01:10 PM
tập 8 hứa hẹn sẽ là cuộc chiến sống còn :))

haduong0904
27-11-2012, 01:20 PM
Xem trailer thì hình như tập sau Andrea phát hiện rồi jiết con của thằng bệnh Governor thì fải . Thằng này chuyên có bài "Hey baby, it's alright, it's oke..." đểu vãi :))

valrie9x
27-11-2012, 03:07 PM
hiz đang xem hay cái hết phim mún coi tiếp úp tiếp đi đợi qài lâu qé chịu ko nỗi :th_46:

moihong155
27-11-2012, 07:05 PM
Lát nữa xem, yê, chờ mãi. Cơ mà Vợ của Rick còn sống ư?

monster123
27-11-2012, 07:36 PM
Lát nữa xem, yê, chờ mãi. Cơ mà Vợ của Rick còn sống ư?
bác ở đâu mới xuống zj. vợ rick chết hồi đời nào roài mấy năm rồi chưa onl àk :))

tronghieu113
27-11-2012, 08:19 PM
hiz đang xem hay cái hết phim mún coi tiếp úp tiếp đi đợi qài lâu qé chịu ko nỗi :th_46:

dạ tập 8 dạo diễn còn đang quay bác ạ chịu khó tuàn sau coi tiếp nhé ^.^

moihong155
27-11-2012, 08:21 PM
bác ở đâu mới xuống zj. vợ rick chết hồi đời nào roài mấy năm rồi chưa onl àk :))
Vậy cái người gọi điện thoại là ai?

cuichuoi1987
27-11-2012, 08:59 PM
tập 8 này thì căng à nha. thích quá

danielng
27-11-2012, 09:11 PM
Nghe lời giới thiệu là phần cuối cùng, chả trách nó hay đến thế, nhưng tại sao không thể thêm nhiều phần chứ, series này hút khách kinh khủng, doanh thu thế mà từ bỏ, đã gắn bó với phim từ khi phim chỉ là cái trailer, bây giờ thì sợ phải kết thúc...
p/s: Tập sau xem 2 anh em Daryl và thằng anh sẽ đấu nhau thế nào, và bitch Andrea sẽ xử xự ra sao khi đụng độ nhóm Rick, nhìn mặt thằng Gov khi nghe Magge nói là "10 người (thật ra là 9) đã dọn cả nhà tù" ngu thấy sợ kaka, tập 8 nó sẽ biết đc nhóm Rick có "trình độ" như thế nào (cảnh sát mà lại). Gleen bị tra tấn thảm nhỉ, tên này gan lì, trung thành quá, thấy trong nhóm tính cách đc nhất là Rick thì nhì Gleen.

danielng
27-11-2012, 09:12 PM
Vậy cái người gọi điện thoại là ai?

Là tâm trí của Rick quá sock nên tưởng tượng ra, đồng thời tạo động lực cho chính mình có sức mạnh bảo vệ 2 con và cả nhóm
p/s: xem phim tâm lý mà ko hỉu cảnh dễ hỉu đó à???

thienphuchm
27-11-2012, 09:54 PM
Tuần sau là mid season finale rồi, đợi sang năm xem tiếp =)). Mà tập tuần sau chắc cũng chưa giải quyết được gì nhiều đâu, cùng lắm là cứu glenn với maggie thôi, chứ ko thể diệt hết đám woodbury, với cuộc đối đầu của 2 anh em Dixon.

daibanhbao
28-11-2012, 12:17 AM
Anh Sứt ơi! Phim này se3 này có 16 tập mà! Trên poster chọn phim cứ thấy ghi x/10 tập :th_91: !

daibanhbao
28-11-2012, 12:20 AM
Nghe lời giới thiệu là phần cuối cùng, chả trách nó hay đến thế, nhưng tại sao không thể thêm nhiều phần chứ, series này hút khách kinh khủng, doanh thu thế mà từ bỏ, đã gắn bó với phim từ khi phim chỉ là cái trailer, bây giờ thì sợ phải kết thúc...
p/s: Tập sau xem 2 anh em Daryl và thằng anh sẽ đấu nhau thế nào, và bitch Andrea sẽ xử xự ra sao khi đụng độ nhóm Rick, nhìn mặt thằng Gov khi nghe Magge nói là "10 người (thật ra là 9) đã dọn cả nhà tù" ngu thấy sợ kaka, tập 8 nó sẽ biết đc nhóm Rick có "trình độ" như thế nào (cảnh sát mà lại). Gleen bị tra tấn thảm nhỉ, tên này gan lì, trung thành quá, thấy trong nhóm tính cách đc nhất là Rick thì nhì Gleen.
Phim có cốt truyện mà bạn! Nếu đạo diễn k cảm thấy mobifê thêm đc thì cũng ko dám làm tiếp sợ nội dung sẽ bị loãng! Hy vọng các bác kịch bản có thể làm thêm season khác!
Mình thấy thằng Merle bựa nhưng ít ra nó còn có chút tình cảm, ít ra vs ezai, và ko làm trò đồi bại với phụ nữ quá mức! Dự đoán có lẽ sẽ là ng quyết định bảo vệ ezai ở tình huống then chốt!

Trong hội Gov có thằng nhà khoa học điên ko bít có vai trò gì nhỉ! Chưa rõ lắm, chắc k đơn thuần nghiên cứu cách chữa cho WALKER

Alicia
28-11-2012, 11:38 AM
Thích Glenn nhất phim từ season 1. Thông minh, gan dạ, đẹp trai ;) và luôn xả thân vì người khác. Ngay từ ban đầu quên mình cứu Rick, sau đó làm mồi nhử xác sống cho cả nhóm, tự nguyện đi ra thị trấn tìm thuốc và nhu yếu phẩm, giờ chấp nhận bị tra tấn mà không khai nửa lời :* Yêu zồi. Glenn và Maggie quá đẹp đôi

con_vi_khuan
28-11-2012, 01:44 PM
. k bik mọi ng ntn...riêng mình phần này càng xem càng dỡ..:(

daibanhbao
28-11-2012, 04:26 PM
Mình và số đông mọi ng (theo mình thấy) thì thấy phần này rất hay, xây dựng nhịp phim lôi cuốn! Theo bạn thì dở ở điểm gì có thể nói ra để mọi ng cũng chia sẻ bluan ^^...!

danielng
28-11-2012, 05:33 PM
bạn nên xem phim Transformer hoặc The Avengers, những phim đó hay lắm, phim này chủ yếu nội tâm, tâm lý, kén người xem lắm. Riêng mình thấy rất hay 10/10.

danielng
28-11-2012, 05:45 PM
Tập sau là tập cuối cùng của 3.1, 3.2 sẽ đến trong 1 ngày không xa (mỗi mùa có 8 tập thì xem làm sao chịu nổi đây T.T), tập sau sẽ có người chết, là con gái thứ 2 của hershell hoặc carol (nghe Car nói là chúng ta phải bỏ cô ấy lại và đóng cái xà lim)...ai thấy cảnh Carol cười vui sướng khi thấy e bé nhưng chưa đầy vài giây đã chuyễn sang đau buồn ko, phục diễn xuất của dàn cast quá. Magge ep này diễn rất đạt

daibanhbao
28-11-2012, 11:19 PM
Tập sau là tập cuối cùng của 3.1, 3.2 sẽ đến trong 1 ngày không xa (mỗi mùa có 8 tập thì xem làm sao chịu nổi đây T.T), tập sau sẽ có người chết, là con gái thứ 2 của hershell hoặc carol (nghe Car nói là chúng ta phải bỏ cô ấy lại và đóng cái xà lim)...ai thấy cảnh Carol cười vui sướng khi thấy e bé nhưng chưa đầy vài giây đã chuyễn sang đau buồn ko, phục diễn xuất của dàn cast quá. Magge ep này diễn rất đạt
3.2 hình như tháng 2/2013 có thì phải! Chờ đời cũng k quá lâu như hết 1 season ^^...
TWD các dv diễn đều xuất sắc mà! Có mới cái e Andre mặt lúc nào cũng rất phức tạp chả hiểu là kiểu gì, chắc tại ko khoái nên k để ý nhiều!
Bỏ cô ấy lại hay là Andrea? Bị bỏ rơi lần 2 có khi lại nung nấu thù hận vs nhóm RICK!

phihung_lklk
29-11-2012, 01:03 AM
tập 6 7 pub làm nhanh ghia.thanks!

nguyendangthai
29-11-2012, 10:45 AM
Phim này với phim Mũi tên xanh la 2 phim hay nhất trên Pub! Càng xem càng hấp dẫn !

tranvietdung
01-12-2012, 03:35 AM
hix hix dang hay wa admin oi @@ khi nao co tiep cac tap con lai vay @@ non nong de xem wa @@

cangualangquang
01-12-2012, 11:02 AM
đúng là phim khủng , đánh giá tình tiết từng nhân vật vô đối thật :|

vankhung
03-12-2012, 05:31 PM
10/2/2013 mới có tập 9, chờ mọc râu luôn :(

danielng
03-12-2012, 06:04 PM
Ấu ze thế là khỏi học bài thi, xem tạp 1/2 cuối đã

danielng
03-12-2012, 07:00 PM
Tập 8 quá kinh ngạc, mình nghĩ nhóm người mới sẽ gia nhập nhóm Rick (để 2 bên ngang nhau), mình có thấy cảnh Andrea dí súng vào Daryl (có nghĩa là Daryl sẽ ko chết) trong khi bắt Rick phải mở cổng tù, ức chế Andrea quá, đoán trc ả sẽ gây khó dễ chó nhóm Rick nào ngờ đúng thật, tập sau thấy nhiều người trong nhóm ở trong rừng, Michonne cũng chạy vào rừng, chả nhẽ nhà tù bị chiếm, còn đến 8 tập đủ dài để nói về cuộc đối đầu của 2 nhóm người. Governo là 1 thằng tâm thần, yêu Andrea là 1 ả ngu, tập 8 này hay kinh !!! Phim truyền hình mà đầu tư ko khách gì phim chíu rạp, quá kinh ngạc.

nghuunhan95
03-12-2012, 07:06 PM
Tập 8 này khá kịch tính ..
Hóng tiếp ..

tieuvi
03-12-2012, 07:14 PM
I'm coming !! Ep 8 :))
Tập này máu me Team Rick - Woodbury ( 2 ae merle )

daibanhbao
03-12-2012, 07:39 PM
Tập 8 quá kinh ngạc, mình nghĩ nhóm người mới sẽ gia nhập nhóm Rick (để 2 bên ngang nhau), mình có thấy cảnh Andrea dí súng vào Daryl (có nghĩa l...... Phim truyền hình mà đầu tư ko khách gì phim chíu rạp, quá kinh ngạc.
Phim này hay ở kịch bản mà bạn, nên cốt truyện lôi cuốn! Bạn so với phim chíu rạp, chíu rạp 10 phim chắc chỉ được 2 phim thực có nội dung, 5 phim xem được còn vài phim chán ngắt. :)).
TWD thành công nhờ đưa thể loại zombie vào series truyền hình! Mấy ổng đạo diễn làm quá tài tình lun ^^ !

bonconco
03-12-2012, 07:52 PM
Quá hay :) thx ad nhé

Lucifekit
03-12-2012, 08:08 PM
Best film ever, quá hay XD, ôi đến tháng 2 mới được gặp lại Daryl yêu dấu :((

sieucap
03-12-2012, 08:22 PM
tap 8 nhju` bat ngo wa.con andrew zay ma fan~ b0j lun ruj`.hap dan thjet.d0j tap 9 thuj

qwerty987654
03-12-2012, 08:49 PM
sao có bạn bảo 2 tháng nữa mới có tập 9 nhỉ . híc

tronghieu113
03-12-2012, 10:12 PM
sao có bạn bảo 2 tháng nữa mới có tập 9 nhỉ . híc

vì tụi tây nó nghỉ kỳ lễ giáng sinh +tết tây + nghi đông đến tháng 2 mới làm việt mà bác giống như mình nghĩ tết 2 tuần vậy đó

với lại thư thả cho tụi nó quay nữa chứ làm phim mà đâu phải 1 ngày quay 1 tập đâu nhiều khi 10 ngày mới xong 1 tập phim thì sao .
nên đoàn làm phim vừa nghĩ giáng sinh vừa quay đến thàng 2 là có phim coi ko bị gián đoạn

bigshow001
03-12-2012, 11:26 PM
Mấy bác cứ chém :)) Tuần sau có tiếp Ep9 nèh,tụi nó nghe đâu tuần sau hay tuần sau nữa mới nghỉ. Lên web amc.com thì nó kiu tuần sau có tiếp ep 9 :D

daibanhbao
04-12-2012, 02:38 AM
Mấy bác cứ chém :)) Tuần sau có tiếp Ep9 nèh,tụi nó nghe đâu tuần sau hay tuần sau nữa mới nghỉ. Lên web amc.com thì nó kiu tuần sau có tiếp ep 9 :D
Bác cho cái trích dẫn link báo có tập 9 sang tuần với! Mình tìm ko có ! Đều thấy ghi tập 8 FINAL, Ep09 tới 10/2/2013 mới có mà??

pino_pubvn
04-12-2012, 12:00 PM
tập 8 hay quá :) có đoạn đột kích vào giải cứu Glenn giống hệt CounterStrike :P

bigkul.evil
04-12-2012, 12:45 PM
vì tụi tây nó nghỉ kỳ lễ giáng sinh +tết tây + nghi đông đến tháng 2 mới làm việt mà bác giống như mình nghĩ tết 2 tuần vậy đó

với lại thư thả cho tụi nó quay nữa chứ làm phim mà đâu phải 1 ngày quay 1 tập đâu nhiều khi 10 ngày mới xong 1 tập phim thì sao .
nên đoàn làm phim vừa nghĩ giáng sinh vừa quay đến thàng 2 là có phim coi ko bị gián đoạn

thưa bác là nó quay xong từ năm trước rồi ạ :|, ko biết gì thì đừng nói, 1 tuần quay đc shit 1ep 45p à
mấy bác critic có bluray từ lâu rồi, còn đây chỉ là phát sóng thôi, nếu như bác nói thì breaking bad nghỉ đến hè năm sau cơ mà, nghỉ cái gì mà lâu thế?

iloveyoukakashi
04-12-2012, 02:19 PM
xem tập 8 đã thật ... :th_82: tkank sứt yêu

iloveyoukakashi
04-12-2012, 02:42 PM
mong tập 9 ra quá :((

cuichuoi1987
04-12-2012, 02:45 PM
rốt cuộc thì khi nào có tập 9 mấy bác cho ace biết sớm còn mông :D

cuken
04-12-2012, 04:25 PM
:th_82: seri phim rất hay xem 1 tập rồi muốn xem tiếp tập sau :th_34:

nhatanhDS
04-12-2012, 07:39 PM
8/10 lại thành 8/16 là sao nhỉ?

vodoc
04-12-2012, 07:51 PM
Chắc thằng anh Merle sẽ hi sinh để cứu chú e Darly đây, kô hi sinh thì cả 2 cùng chết :-s

akuutun
04-12-2012, 11:09 PM
hay that, thâm độc quá! chú em có lẽ đang bị gài đây mà...

tamanh233
04-12-2012, 11:22 PM
tình hình là thấy giới thiệu tập tiếp theo là ra vào khoảng tháng 2 năm sau hả ad ơi , :(( nếu đúng vậy thì lâu quá , nghe nó giới thiệu ở phần cuối phim cứ nhắc đi nhắc lại Febuary @@

hongha_88
05-12-2012, 12:39 AM
theo mình biết thì thằng đó người hàn.....Và bạn cũng ko nên gọi là tàu khựa ... :) Nếu bạn mún gọi họ là Tàu Khựa hay là chó... Hay mèo... thì trước hết bạn phải Văn Minh trong lời ... nói đã.... Cm tàu khựa Của ban mình thấy rất khó chịu :) và mang tính chất thể hiện mù quán ù theo số đông hơn là quan điểm cá nhân :)

chẳng sao cả, ít nhất là trong thời điểm này, rất nhiều người ghét TQ - Tàu khựa :)) với những gì TQ đang làm với VN thì có gọi là Tàu khựa, tôi cũng chẳng thấy gì là quá đáng cả.
vankhung chẳng nói cái gì là không văn minh :)) bạn mới là người phán xét quá đà đó.

hongha_88
05-12-2012, 12:41 AM
xem phim mà ức chế cái con ngớ ngẩn Andrea quá đi mất!
đúng là não nhất phim. thế mà sao ko chết sớm từ tập đầu đi cho đỡ chật đất, tốn phim hả zờiiiiii :(

nguyenminhquang
05-12-2012, 01:55 PM
Khâm phục e da đen thật, một mình dám đối mặt với thằng Gov. Thằng Gov nó chắc đau đớn lắm vì mất đứa con gái zombie:D, chắc là nó săn lùng em da đen này để báo thù thôi, phim này xem mà bị căng thẳng quá trời, đúng là 1 seri đỉnh của đỉnh

Hbabo13
05-12-2012, 02:05 PM
Đây là mid-season finale rồi. 10/2/2013 mới ra tiếp ep9

gjrlsg
05-12-2012, 04:49 PM
Đây là mid-season finale rồi. 10/2/2013 mới ra tiếp ep9

có thật ko vậy bạn ?

daibanhbao
05-12-2012, 05:44 PM
có thật ko vậy bạn ?
Thật !

danielng
05-12-2012, 06:58 PM
Đ. xem lại lần nữa vẫn hay, mê nữ anh hùng Michonne rồi

daocong1609
06-12-2012, 09:02 AM
Xem xong chỉ mong được xem tiếp ngay nữa thôi, hồi hộp kinh khủng! Càng xem càng hay! Cảm ơn Pub nha!

viettrung311
06-12-2012, 09:49 AM
mau mau có tập tiếp theo đê đợi lâu vãi :(

ducnam0801
07-12-2012, 12:00 AM
cuối cùng thì kẻ thù lớn nhất vẫn là con người :) , chứ zombie ngu ngu đần đần như này thì cứ 1 team cầm katana vụt thì chắc cũng đi nửa thành phố atlantas =))

bongbeou
07-12-2012, 08:01 PM
mãi ko có tập tiếp..phim hay vãi chưởng

daibanhbao
08-12-2012, 02:20 PM
cuối cùng thì kẻ thù lớn nhất vẫn là con người :) , chứ zombie ngu ngu đần đần như này thì cứ 1 team cầm katana vụt thì chắc cũng đi nửa thành phố atlantas =))
Zombie này tốc độ di chuyển hơi chậm chạp! Ít đất diễn :)) ! Nhưng mà muốn chiến 1 đội zombie đông phải có tinh thần tử chiến! Sơ sẩy là đứt ngay! Kiếm đâu ra 1 đội katana :th_110:

ducnam0801
09-12-2012, 09:26 PM
Zombie này tốc độ di chuyển hơi chậm chạp! Ít đất diễn :)) ! Nhưng mà muốn chiến 1 đội zombie đông phải có tinh thần tử chiến! Sơ sẩy là đứt ngay! Kiếm đâu ra 1 đội katana :th_110:

đấy là mình cứ ví dụ thế , kiểu theo như phim thì cứ bôi lòng lợn tiết canh vào người cho bọn zombie nó ko phát hiện ra , xong cứ thế là lia đao thôi :P , phim này mình thấy trong các loại vk thì quả gươm đúng là thượng sách , michone nó cứ lia 1 cái là thân đi đằng thân , đầu đi đằng đầu , mát lịm =))

akexxxx
09-12-2012, 11:04 PM
ủa !!! ủa !!! các bạn ơi ! kết thúc series TWD chỉ còn 3 người sống sót thôi sao :(( Rick đâu :(( ... hixxxx

cuichuoi1987
10-12-2012, 12:32 PM
hic hôm nay có tập 9 ko vậy các bạn ơi....

sangsach17
10-12-2012, 07:53 PM
phán đoán đầu tập 9 :
1: Là người anh giết người em để thể hiện lòng trung thành và để sống nhưng điều đó không thể vì người anh rất yêu quý người em.
2: Là cả hai anh em điều chết nhưng cái đó ai cũng đoán được và kết thúc buồn không ai muốn thế.
3: Là con Andrela nó xẽ rút súng ra bắn tành tành nhưng chưa đoán xẽ bắn ai hihi.
4: Là có ai đó hay 1 nhóm zombi sẽ zô cứu haha.
Mọi người đoán thử xem ai đúng.

lehaihaop
10-12-2012, 09:40 PM
tập 9 đâu rồi @@

rynblink
10-12-2012, 10:51 PM
ôi cái đệt... mình xem phim thì chã thấy sợ.... mỗi lần nhìn thấy zombie là ré cái mồm kêu giết nó.... vậy mà hôm nay mới mua left died 4 về chơi... 1 đàn zomebie nó xúm lại... hoảng hồn . tắt lun ..ra jav chơi =))

lightman
10-12-2012, 11:18 PM
left4dead là cái game chơi ít thấy sợ nhất, zombie ca đàn mà ko giết nổi 1 thằng cầm cái chảo, lao vào thì không ăn thịt mà cứ múa may chân tay :D

Phushadow
11-12-2012, 01:09 AM
không biết chờ đến bao giờ đây nữa huhu

thuansan123
11-12-2012, 02:32 AM
phim nước ngoài ghét quá, mỗi lần chỉ phọt phẹt 1 tập ghẻ có khi cả tháng ấy :(

vnn1506
11-12-2012, 08:32 AM
Tập 9 sẽ được chiếu tiếp vào ngày 10 tháng 2 năm 2013. Lại chờ mỏi mông rồi.
Trời ơi cái cuộc đời n............này:th_84:

rynblink
11-12-2012, 10:57 AM
left4dead là cái game chơi ít thấy sợ nhất, zombie ca đàn mà ko giết nổi 1 thằng cầm cái chảo, lao vào thì không ăn thịt mà cứ múa may chân tay :D

bạn chơi chế độ dể nhất à =)) .. hèn chi

acctry
11-12-2012, 12:35 PM
Trời ơi cái cuộc đời n............này:th_84:Tin đâu thế bác?

seven1986
11-12-2012, 01:45 PM
mình thì nghĩ thằng anh trai và thằng Gov đang diễn kịch để dụ thằng em đi tìm team rick :))

hailinh1982
11-12-2012, 06:54 PM
Trời ơi cái cuộc đời n............này thật vậy ah ?????????????????????????/

Hbabo13
12-12-2012, 01:07 AM
Trời ơi cái cuộc đời n............này thật vậy ah ?????????????????????????/

Thật mààà =.,=

phihung_lklk
12-12-2012, 02:28 AM
bữa thấy 8/13 giờ lên 8/16 rùi à

mrxuanvu
12-12-2012, 07:48 PM
chả lụa 21/12 tận thế mà nó bảo tháng 2 năm sau mới ra tập 9 ==!

manhcuongc8
13-12-2012, 02:50 AM
Left 4 dead 2 mình toàn chơi normal, chưa thử khó nhất. :D

loccon
13-12-2012, 06:56 PM
Lâu quá , ngóng miết mà chưa ra tập 9 hix

whiteyu
14-12-2012, 06:51 PM
thks any way :D ! just keep waiting

loccon
14-12-2012, 08:28 PM
Có khi thằng anh chết á chứ, thằng em thì trốn thoát rồi thất lạc , còn băng của cảnh sát trưởng thị bị thây ma bao vây rồi chia thành 2 nhóm .

Nguyen Nang Hung
16-12-2012, 11:57 AM
Mãi không có tập 9 ah admin ơiiiiiiiiii

huycoi1001
16-12-2012, 05:49 PM
xem phim này nhớ nhất đoạn con Maggie troll thằng Glenn. 11 cái bcs và 11 phút cuộc đời =))

loccon
17-12-2012, 07:57 PM
Chính xác là khi nào có tập 9 vậy bà con cô bác

onehithp1
18-12-2012, 04:04 PM
bao giờ có tập 9 ad nhẩy!hồi hộp quá mới xem hết tập 8!

danielng
21-12-2012, 08:28 AM
Tết sẽ có tập 9, ko bít nhân viên pub có biên tập cho ko hehe

loccon
25-12-2012, 06:56 PM
tết là ngày bao nhiu z bà con hix , thèm quá

kullkin
28-12-2012, 10:02 PM
mãi vẫn chưa có tập mới :|

minno
28-12-2012, 11:09 PM
các đại ka quên không up típ à ngóng quá trời :th_55:

bipbi9701
30-12-2012, 05:35 AM
1/9/2013 mới có tập 9 nhá các thím, có gào lên trên này thì cũg chả có phim mà xem đâu =))

hoanganhsmile
30-12-2012, 02:59 PM
Phim thì hay mà cứ cò quay suốt ngày thế này thì cũng next. Không quan tâm nữa. Phim truyền hình gì mà còn chậm hơn cả rùa.

DepTraiQua
04-01-2013, 07:35 PM
không biết chừng nào mới full đây.mới 8/16 à

nkvuphuong
05-01-2013, 12:28 PM
Quá đỉnh :th_32:

Lucifekit
05-01-2013, 12:54 PM
Tết sẽ có tập 9, ko bít nhân viên pub có biên tập cho ko hehe

Pub thường nghỉ tết rất lâu, khoảng từ 12h đêm giao thừa tới tận 8h sáng mùng 1 bạn ạ.

1/9/2013 mới có tập 9 nhá các thím, có gào lên trên này thì cũg chả có phim mà xem đâu =))

Theo trên imdb là 17-2 mà =.=

giakhanh
10-01-2013, 10:14 PM
vẫn tập 8 ạ

monster123
17-01-2013, 09:32 PM
vẫn chưa coá aaaaaaa lâu quá ai có tin 9 xác là bao h có hem nhỉ :)

herobon
18-01-2013, 08:47 AM
vẫn chưa coá aaaaaaa lâu quá ai có tin 9 xác là bao h có hem nhỉ :)

Chính xác là 10/02/2013 nhà sản xuất sẽ tung ra tập 9 :-s

beckham_23
18-01-2013, 04:45 PM
phim hay quá trời , chờ lâu kinh T_T

monster123
19-01-2013, 09:26 PM
Chính xác là 10/02/2013 nhà sản xuất sẽ tung ra tập 9 :-s

sặc vậy ngay tết ta lun á tết mà coi film kinh dị ko bít có xui ko wa tết zi. :D

boivuive
11-02-2013, 06:39 PM
ui chờ mãi, cuối cùng cũng có rồi :)

danielng
11-02-2013, 07:09 PM
Chờ quá lâu rồi...season cuối rồi anh em...chém 8 tập = 8 tuần @@

minno
11-02-2013, 07:53 PM
Cuối cùng đã ra ngóng dài cổ thật :th_89:
Các thím biết khi nào ra tiếp tập 10 không :th_85:

danielng
11-02-2013, 07:59 PM
Hajz thế là đợi đến tuần sau, tập này ức chế Rick thật, có 2 ng` tốt lại ko nhận @@ đúng là tập sau thằng con nó nói "Bố nên dừng lại" Rick hỏi "Dừng cái gì" Car nói "Dừng việc làm thủ lĩnh" (coi trong trailer)...hay lắm, hi vọng tập sau 4 ng kia vẫn ở lại giúp Rick

danielng
11-02-2013, 08:00 PM

Thứ ba mỗi tuần.

starkenter
11-02-2013, 08:02 PM

17 tháng 2 đó bạn !
Là chủ nhật tuần này :D
Về VN thì thứ hai hoặc thứ ba là có

monster123
11-02-2013, 08:04 PM
hú hú hú hàng đã về tuyệt vời :D

nguyen142
11-02-2013, 08:15 PM
thanks Sứt nhé, chúc Sứt Yêu cùng gia đình năm mời vạn sự như ý :D. H mới biết Sứt là con gái, hehe :)

conlonkhoa
11-02-2013, 09:04 PM
hàng super hot

jabbawk1
11-02-2013, 09:59 PM
Thanks pub nhé, các ngày tết mà các bạn cũng làm việc, vất vả quá. Đón chờ tập 10 ^^

qwerty987654
11-02-2013, 10:08 PM
đấy . a bảo tối nay có là tối nay có ngay :)))

daibanhbao
12-02-2013, 01:08 AM
Thank Sứt bro!
Chúc bạn và pub.vn năm mới an khang thịnh vượng làm ăn phát đạt!

Tập phim trở lại sau thời gian chờ đợi nhưng lại ko được cuốn hút lắm, nhưng đạo diễn vẫn giữ được nhịp hấp dẫn mỗi khi tới cuối phim!
Tập sau hy vọng sẽ hay và gay cấn đây ^^!
Nhìn bóng mà Lori mà ghê quá....!

monster123
12-02-2013, 05:19 AM
rick lại gặp ảo giác ak tiêu rồi tiêu rồi :|

Recker
12-02-2013, 09:04 AM
tập sau,Rick bị Lori thịt và cả đám đều bị mất tích bởi hiện tượng siêu nhiên kỳ bí.HẾT SERIES WALKING DEAD

sieucap
12-02-2013, 03:57 PM
1 like cho pub.vn ngay tet van lam.pub.vn nam moi thah dat fat taj` na0`

MrUno
12-02-2013, 04:01 PM
tập sau,Rick bị Lori thịt và cả đám đều bị mất tích bởi hiện tượng siêu nhiên kỳ bí.HẾT SERIES WALKING DEAD

coi thì coi , còn bày đặt tỏ ra nguy hiểm...Ghét nhất mấy thể loại tài lanh...:th_118:

quangtrung1511
12-02-2013, 05:44 PM
trời ơi là trời......... mãi mới ra tập 9......... xem thôi xem thôi

Recker
12-02-2013, 06:52 PM
coi thì coi , còn bày đặt tỏ ra nguy hiểm...Ghét nhất mấy thể loại tài lanh...:th_118:

ơ,tui nói nhãm cho vui vậy thôi chứ có trù gì ba má chú chết chùm đâu mà chú chỉ chiết tui,đừng để đầu năm mà ăn chửi oan nhá.Ghét nhất mấy thằng xàm xàm nhỏ nhen như chú mà cứ thích đi chỉ chiết người ta

phuongbeo3790
12-02-2013, 10:47 PM
Cả Phim này nua Sút ơi , anh em đợi lâu quá rồi mà ko co full hết , cố gắng up nhanh cho anh em thưởng thúc nhé :)) THK

nguyenthuychi
14-02-2013, 08:14 PM
pub ơi chiếu phần 4 đi đang mong để xem qa

frankkenedy
15-02-2013, 08:30 PM
T DOG ở tập trước chết rồi mà sao tập 9 lại vẫn sống

jakelongzxc
18-02-2013, 06:47 PM
đoạn cuối bán nhau hay vãi

monster123
18-02-2013, 07:00 PM
quá đỉnh càng coi càng thấy máu yeh =))

Lucifekit
18-02-2013, 07:19 PM
Tập này hay quá, he he Daryl đã trở lại với nhóm ^^

trieuvy2
18-02-2013, 07:42 PM
Tập này hay quá, he he Daryl đã trở lại với nhóm ^^
chưa kịp coi phim, đọc cái cmt của bạn mình tụt cả hứng :(

danielng
18-02-2013, 08:35 PM
#@#$#$%$^ Ức chế kinh khủng, tập sau sẽ càng ức chế hơn khi Andrea đem xác sống vào, ả không nghĩ là Lori có em bé sao, Andrea quá ngu ngốc...Rick đã lấy lại bình sinh, đó chính là hậu quả khi Rick bỏ bê việc lãnh đạo, tập sau Gorvernor sẽ chính thức lãnh đạn từ nhóm Rick, hi vọng 4 người lạ kia sẽ quay lại giúp Rick, càng xem càng mê Michonne, cầm katana chạy tới đâu cho rơi đầu tới đó tới cứu Hershel, từ bây giờ Michonne chính thức trở thành thành viên quan trọng thứ nhì trong nhóm (thay thế Shane lúc trước, cùng Rick lãnh đạo)

thanglenhat
18-02-2013, 09:10 PM
Mong Rick sẽ trở lại chính mình, phong độ như xưa.

chielady
18-02-2013, 09:19 PM
phim này mỹ ra 1 hôm , hôm sau pub có luôn . Bên đó ra nhỏ giọt 1 tuần 1 tập chứ có phải pub ko muốn up đâu . định để dành ra hết phần 3 thì xem 1 thể mà T^T ko kìm đc . cuốn quá đi mất
Darly càng ngày càng hấp dẫn =p~

sonlieus
18-02-2013, 10:03 PM
phim này darly mà chết thì ứ có muốn xem nửa 8-)

boivuive
18-02-2013, 10:26 PM
khúc 2 ae ở trong rừng, hình xăm của thằng e mới đầu bên phải, sau nó đeo 3 lô vô lại thành bên trái :))

too1703
18-02-2013, 10:44 PM
khúc 2 ae ở trong rừng, hình xăm của thằng e mới đầu bên phải, sau nó đeo 3 lô vô lại thành bên trái :))

chuẩn :))

daibanhbao
19-02-2013, 12:40 AM
Tập 10 xem hay quá!
Thank Sứt !
Đạo diễn giỏi thật xem chả đoán được trước luôn ^^!
Rick lên cơn hận rồi, vừa điên vừa hận => :-ss ....! Chết cha mầy thằng gover!

P/s: Nản mấy bác giục phim quá :( ...!

cry.nga9x
19-02-2013, 02:09 AM
Tình hình là tập 10 xem hay lắm đấy nhá...Sub dịch hay thì đừng hỏi..Tập 11 chắc Rick đi báo thù..Chờ thêm 1 tuần nữa ràu

Babysieuquay1306
19-02-2013, 02:57 AM
Tập 10 hay quá :) trông tuần sau coi tập 11 ! Ngày càng gây cấn

hieu0291
19-02-2013, 05:36 PM
bao giờ mới có phần 11 đây huhuhuuhuhuhuhu

lightman
19-02-2013, 08:58 PM
lâu lắm mới được xem 1 tập hay thế

caithungrac
19-02-2013, 09:27 PM
phim hay qua...

buzzmeanhqn
20-02-2013, 01:19 AM
Tập 11 khi nào có :(

danphi
20-02-2013, 02:13 AM
Phim hay mà chờ lâu quá :(. Đúng là Film truyền hình của Mỹ, càng xem càng gây cấn cuốn hút :D.

mysu
20-02-2013, 09:04 PM
hay dã man lại ngồi hóng ep 11

starkenter
25-02-2013, 05:15 PM
Chờ chờ một ngày tình yêu mang đến, ánh mắt suy tư buồn phiền...

danielng
25-02-2013, 08:42 PM
Tôi nghiệp mụ Andrea, bị lừa tềnh thế mà vẫn ko biết trời trăng ra sao luôn...bó tay, Rick đã lên tiếng, bạn thân Michonne cũng lên tiếng thế mà Andrea vẫn tin tưởng thằng Gov =)) Ko sao, lãnh đạo đã lấy lại phong độ, tin tưởng vào anh hùng Michonne, bắt đầu hay từ tập sau rồi đây. Càng ngày phim càng đỉnh

monster123
25-02-2013, 09:26 PM
hayyyyyyyyy
hóng tập 12 :D

tuquet
25-02-2013, 10:50 PM
moi nguoi de y phut thu 15- phut 16, thang governor dang dau 1 ben mat luc quay lai la dau mat khac:)))))

babyboy2505
25-02-2013, 11:14 PM
mấy chú này mắt thánh thiệt =))=)) chắc là toàn nhìn girl không phải không ...nhìn chổ nào là biết ra sao liền LOL

phamqhung11
26-02-2013, 12:18 AM
moi nguoi de y phut thu 15- phut 16, thang governor dang dau 1 ben mat luc quay lai la dau mat khac:)))))
Nhìn trong gương ông 2 ơi!!

phongtran90
26-02-2013, 03:42 AM
có sạn phút 15:21 mắt mù bên trái bị chuyển sang mắt bên phải

shinevn
26-02-2013, 04:48 AM
Mấy vị này xem phim mà mắt và tay lia lẹ hơn cả suy nghĩ nên cứ phán bừa :|

Bạn này vừa trả lời xong

Nhìn trong gương ông 2 ơi!!

Sếp
26-02-2013, 12:30 PM
lâu quá 1 tháng nghỉ tết vào xem lại ra có 2 tập híc

kazudung
27-02-2013, 09:38 AM
xác sống chỉ là chuyện nhỏ, con người sống và đối xử với nhau thế nào mới là chuyện lớn!!!!!
hãy sống tốt với nhau khi còn có thể!!!!

linkinpark_11
04-03-2013, 06:51 PM
Không biết mấy tập cuối có nhắc đến 2 bố con gặp Rick từ phần 1 không nhỉ?

Endlesslove0593
04-03-2013, 07:54 PM
Có rồi bem thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Endlesslove0593
04-03-2013, 08:43 PM
Rick Phũ quá

erickentona
05-03-2013, 12:33 PM
sao ko xem phim dc nhỉ ?

sonlieus
05-03-2013, 12:53 PM
hình như mình thấy ad wên là cho film hiện ở trang chủ rồi, nên nhìu bạn ko bít có tập mới để vào xem, tối wa mình củng vậy :(

mylove181092
05-03-2013, 02:12 PM
Phim này là phim truyền hình Mỹ hay sao á , 1 tuần nó ra 1 tập , thường là thứ 7 hay cn có , phim này có được 3 phần rồi , phần này chắc cũng là phần cuối .

kenson_s7
05-03-2013, 09:56 PM
phAi nói là phim quá hay đó nha

phihung_lklk
06-03-2013, 12:08 AM
biết ngay thế nào cũng gặp lại ông Mogar mà.có điều ổng bệnh quá

huynhtrung2610
06-03-2013, 01:26 PM
phim hay qá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

monster123
07-03-2013, 09:44 PM
dự là phần tới ác liệt càng sem càng đã :D

thai-pro
08-03-2013, 12:25 PM
đang hay vải mà bị ngừng ở tập 12 ko biết phải tìm coi ở đâu mấy tập còn lại nà..

cỏ ba lá
11-03-2013, 11:30 AM
háo hức chờ tới tối ^^ mong tới tối quá

ducgiang8x
11-03-2013, 03:02 PM
không biết cái phim này sao ra chậm vậy nhỉ?? có ai bít ở đâu đang chiếu trước ko? phụ đề tiếng Anh cũng dc híc

sonlieus
11-03-2013, 06:26 PM
không biết cái phim này sao ra chậm vậy nhỉ?? có ai bít ở đâu đang chiếu trước ko? phụ đề tiếng Anh cũng dc híc
phim này đang chiếu tại mỹ đó bạn, chiếu vào tối chủ nhựt ở mỹ, thì vào tối thứ 2 tại việt nam là sẽ có, phim của mỹ nó chiếu 1 tuần có 1 tập ah :D

Endlesslove0593
11-03-2013, 06:53 PM
có sub vs phim rồi mà ngại down quá.
hóng sứt vậy

Endlesslove0593
11-03-2013, 07:43 PM
Tập này chả giải quyết đc vấn đề gì. Chiến tranh là điếu báo trước rồi.

quangphat2010
11-03-2013, 09:09 PM
có tập mới thì tài khoản hết hạn :( Thui chờ mấy tập nạp thẻ 1 thể he he.../

monster123
11-03-2013, 09:45 PM
có tập mới thì tài khoản hết hạn :( Thui chờ mấy tập nạp thẻ 1 thể he he.../

chuẩn men me too =))

hoapham20
11-03-2013, 09:51 PM
Like .
The-Walking-Dead-Season-3-Xac-Song-Phan-3

thongtran86
11-03-2013, 11:15 PM
up nhanh nào admin,để xem tiếp tục cho hấp dẫn

absol3112
11-03-2013, 11:44 PM
=)) lấy đâu ra nhanh thế

Lam Anh Nguyen
12-03-2013, 12:26 AM
đã chiến xong mong tập tiếp

d4eddie
12-03-2013, 01:42 AM
Tập này chán vãi hy vọng tập sau vậy

behonglong2411
12-03-2013, 11:15 AM
tập này chán thật chứ

ngocquy
12-03-2013, 12:16 PM
phim này giờ thấy kém hấp dẫn!

huynguyen92
12-03-2013, 12:41 PM
tập 14 > mới hay nè

thekp
12-03-2013, 04:43 PM
3 ep cuối sẽ là 3 ep xảy ra trận chiến giữa 2 nhóm người, và khán giả thây ma sẽ là người ủng hộ cả 2 phe =))

levip
12-03-2013, 07:17 PM
tập sau hay thật, phải đợi tới tuần sau

nbn.pain
12-03-2013, 07:29 PM
nghe bảo ss3 có 20 tập mà nhỉ

nttrung11
12-03-2013, 10:59 PM
phần này k chú trọng tới Zombie nhỉ :D. Con người còn nguy hiểm hơn cả Zombie

bipbi9701
13-03-2013, 12:54 AM
tập này chán thế, ngồi uống nước cắn hạt dưa với nhau nguyên 45 phút
hi vọng đang đánh nhau tự nhiên có ông Jim từ season xông ra với skill học được của 1 bậc thầy sát thủ nào đấy sau khi được cứu bằng cách nào đấy =))

ivantung
14-03-2013, 01:36 AM
Xem tập 13 căng thẳng vãi cả đái, không biết hai thằng chúng nó định mần gì nhau.
Đọc comment xong lại chán toàn tập.

kube0lsno1
18-03-2013, 09:00 PM
như cái lồn ý

asroma
18-03-2013, 09:04 PM
Chờ mấy bộ phim tập suốt từ cuối tuần..! Refresh liên tục

meogao222
19-03-2013, 04:23 AM
liked, chờ tập tiếp

MrUno
19-03-2013, 09:34 AM
hàng về...........:))

soicoi
20-03-2013, 02:30 AM
phim lung ta lung tung, mãi trả bắn nhau và có vài đoạn vô lý, xem mà thấy ức. Được mỗi đoạn pheng nhau :)

Vhl_20
20-03-2013, 11:13 AM
hàng tuần định kỳ vào thứ mấy bà con nhỉ?

rmk1988
20-03-2013, 01:57 PM
phim lung ta lung tung, mãi trả bắn nhau và có vài đoạn vô lý, xem mà thấy ức. Được mỗi đoạn pheng nhau :)

Bạn nên xem Biệt đội siêu anh hùng và sex is zero :)....Phim chủ yếu nói về nội tâm nhân vật mà cứ đòi hỏi

phihung_lklk
22-03-2013, 04:24 PM
tình hình là chị Andrea nhà ta sẽ đóng JAV phiên bản walking dead.Governo nhìu hàg vãi =))

notmeall
25-03-2013, 09:05 AM
Không thể nhận ra người tốt khi mà kẻ xấu quá nhiều. Không thể thấy sự an toàn khi mà nguy hiểm luôn ở xung quanh. Con người đang dần mất hết niềm tin.

notmeall
25-03-2013, 10:17 AM
"tôi không biện minh cho những gì Phillip đã làm, Nhưng tôi đến đây để hòa giải hai bên", mụ Andrea này nghĩ mình là ai chứ.

Endlesslove0593
25-03-2013, 06:43 PM
Thương Dailry quá :(

linhvanhl
25-03-2013, 07:46 PM
Thuơng Merle quá :(

jakelongzxc
25-03-2013, 07:52 PM
tập đầu tiên thấy thích ông Merle :(

jabbawk1
25-03-2013, 08:33 PM
Tập sau có vẻ chiến dữ lắm đây, hết tuần sau là chờ ss 4 dài cổ lun :th_127:

Lucifekit
25-03-2013, 08:52 PM
Xem phim xác sống mà cứ dưng dưng nước mắt nước mũi :(, ôi Daryl của lòng em T___T

Gincx5
25-03-2013, 09:56 PM
ôi ,tội nghiệp merle quá

vuong3
25-03-2013, 10:34 PM
những phim mà để 1 thằng xấu từ đầu xong đến gần cuối để biết đc nó thật sự như nào thì chết , tội thật @@

jackshadow
25-03-2013, 11:37 PM
QUÁ ĐỈNH.
Phần này mất mát nhiều quá. mà toàn do chiến tranh giữa con người vs con người.
Đúng là con người vẫn nguy hiểm nhất !
Tập cuối SS3 hứa hẹn đây, hồi hộp ghê !

buixuanthai
25-03-2013, 11:43 PM
hiu hiu tập 16 mau pub ơi aaaa
:th_94:

kimkim91
26-03-2013, 12:51 AM
tội cho Merle vs Daryl qá

daibanhbao
26-03-2013, 12:53 AM
Tập phim quá tuyệt!
Theo như đạo diễn thì đây là series cuối - ko nhẽ chỉ còn 1 tập nữa thui ư :( ....!
Chỉ còn 1 tuần nữa để xem hồi kết của series nhiều cảm xúc này thôi >"< !

tuanhoa2888
26-03-2013, 07:52 AM
R.i.p merle

Recker
26-03-2013, 10:17 AM
1 bộ phim sống rất nội tâm.Kẻ ác chỉ muốn được 1 lần tha thứ từ những người thân cũ.Walking dead là bộ phim hay nhất mà tôi từng coi

bipbi9701
26-03-2013, 10:35 AM
Ngồi thần ra 10 phút lúc hết tập :|
ko biết thấy như nào luôn :|

thdung94
26-03-2013, 12:41 PM
Ai sẽ thắng đây.

dung909
26-03-2013, 02:31 PM
phim hay quá , hay hơn spartacus @@ kết thuc khó đoán chak phải có người hy sinh nữa quá :(

lekimtung24
27-03-2013, 06:52 PM
xem tới tập 15 SS3 tự nhiên thấy thích nhân vật Merle, mấy phút cuối cảnh Daryl với Merle cũng cảm thấy sao sao đó, phim hay thật, không uổng công chờ đợi tuần để xem, thật hay, thật hấp dẫn, đầy triết lý sống, đây là bộ phim hay nhất mình từng coi, thanks pub thiệt nhiều

buidoi111
28-03-2013, 01:56 AM
thiz 2 ae nhà này :)) làm việc quyết đoán =]]...đếch sợ cái j hết =))

vuvietthang_a2
28-03-2013, 05:11 PM
cũng hay

25heineken25
29-03-2013, 10:17 PM
Phim khá hay, Daryl de thương nhất. Có 1 điều nhỏ thôi, ko bit tại sao người bị đàn thây ma xơi lẽ ra không còn miếng thịt mới đúng, Vậy mà khi biến thành thây ma lại khá là nguyên vẹn.:th_83:

mrchuoi56
30-03-2013, 01:10 AM
không biết xem hết phim này có trở thành ma không nữa.

mrchuoi56
30-03-2013, 01:12 AM
Người nào chỉ bị cắn thì biến thành ma. con người nào bị ăn thịt rồi thì sao thanh ma đc .

daibanhbao
31-03-2013, 01:14 PM
Hình như sẽ có phần 4 nhé các bạn ^^ !

quocthao
01-04-2013, 12:05 PM
Ko phải là bị ăn thịt , mà nó bị bắn nên mới biến thành thây ma :)) cứ chết là thành thây mà , ko coi cái tập có ông già kia chết vì tuổi già cũng thành thây ma đó :))

leenhart
01-04-2013, 06:22 PM
16 out yet?