PDA

View Full Version : quảng cáo

rubi1291
14-10-2012, 06:10 PM
trước đây thích pub vì chất lượng phim và ko có quảng cáo, dạo này thấy rùi, cũng bùn nhưng cũng thông cảm, chỉ để quảng cáo chìm thui thì ko sao, nhưng ghét nhất cứ hiện nổi lên, chỉ mong pub đừng có kiểu quảng cáo đó, nhất là kiểu pop up, ghét vô đối =.=!

stephenvu
14-10-2012, 11:39 PM
Lúc xem phim nó có trồi lên đâu mà khó khăn vậy bạn :))) quảng cáo có thêm tiền, thuê thêm server load phim nhanh hơn, thuê thêm team dịch phụ đề bla bla bla có lợi hơn mà :)

phuongnbt381
15-10-2012, 12:49 AM
quan điểm của mình, pub.vn là dịch vụ trả tiền, với lượng thành viên đông đảo như vậy mà nói đăng quảng cáo để kiếm thêm tiền thuê server có phần hơi quá đáng. 1 cái click quảng cáo đáng giá bao nhiêu tiền mà phải làm khách hàng của mình khó chịu hả pub?

rubi1291
15-10-2012, 01:36 AM
Lúc xem phim nó có trồi lên đâu mà khó khăn vậy bạn :))) quảng cáo có thêm tiền, thuê thêm server load phim nhanh hơn, thuê thêm team dịch phụ đề bla bla bla có lợi hơn mà :)
Mình làm gì mà bạn bảo mình khó khăn, bạn có định nghĩa được 2 từ GÓP Ý ko vậy? >"<

hell dep zai
15-10-2012, 06:38 AM
quan điểm của mình, pub.vn là dịch vụ trả tiền, với lượng thành viên đông đảo như vậy mà nói đăng quảng cáo để kiếm thêm tiền thuê server có phần hơi quá đáng. 1 cái click quảng cáo đáng giá bao nhiêu tiền mà phải làm khách hàng của mình khó chịu hả pub?

theo mình dc biết thì tiền các bạn đóng góp còn chưa đủ vốn mua sever cơ :(... rất nhiều người phục vụ pub này chỉ là vì niềm đam mê thôi, có dc đồng tiền nào đâu... cho nên là... :(