PDA

View Full Version : Xóa phim đã mua hoặc đã xem

NhimLiLy
08-10-2012, 05:52 PM
Mình là thành viên vừa kích hoạt thuê bao, trc mình chỉ dùng khoai để mua từng film 1 để xem, mình là boy nên có xem 1 số film 18+, bây giờ bạn gái bảo đưa acc để khi rảnh xem film :|
Khi ấn vô tài khoản sẽ hiện ra 2 tab là phim đã xem và film đã mua :|
Mình muốn hỏi là làm sao để xóa những phim mà mình k muốn nó hiện ở đó đi :(( Chứ bạn gái mà nhìn thấy thì ... thật tình :(
Rất mong BQT giúp đỡ.
Nhân tiện cho mình hỏi luôn là PUB mình dạo này load lúc đc lúc k, dù là cùng 1 film, cùng 1 thời điểm, thi thoảng cứ fai f5, cụ thể là thi thoảng hiện ra như ảnh sau :

http://i1230.photobucket.com/albums/ee486/NhimLiLy1105/Web/Untitled-4.png

Đây là video mẫu chỗ chọn sever trên trang chủ, video này luôn bị như vậy nên mình chụp ảnh luôn.
Khi tua phim cũng có thể bị như vậy, rất là bất tiện, thậm chí khi tua nhiều còn có thể bị mất phụ đề nữa, muốn khắc phục là f5 @@ Thật sự rất nản, mình góp ý như vậy mong BQT khắc phục sớm.
Chúc PUB ngày càng lớn mạnh!

NhimLiLy
09-10-2012, 10:27 PM
Sao k có ai giúp mình vậy?

KonAir
09-10-2012, 10:33 PM
Bạn vui lòng đọc nội quy của box phim Online nhé, pub nghiêm cấm chia sẻ tài khoản. Vì vậy nếu bạn và bạn gái bạn dùng chung tài khoản, tài khoản của bạn sẽ bị khóa vĩnh viễn.

NhimLiLy
10-10-2012, 11:04 AM
Mình sẽ k đưa acc cho bạn gái, chỉ là 2 đứa mình hay cùng nhau xem phim, bây giờ xin Sứt chỉ mình cách xóa 3 phim chỗ film đã mua của acc mình đc k? Hoặc Sứt xóa hộ mình với :(
Mình hứa sẽ k share acc :|